• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Chó BK lai Nhật không chịu ăn

trymlanhchanh

Các bác giúp e vs. E mới gia nhập dd. Cún nhà e hai hôm nay không chịu ăn mấy cả!!!! Sữa không uống, cơm cũng không ăn nhưng vẫn chơi bình thường. Mà cũng không đi vsinh nặng ấy ạ!!! Em lo quá, không biết bé có sao không?????

ChjP

T.Viên Năng Động
ko sao đâu bạn ak..cún hãng còn nhỏ bạn lên nhá cơm với thịt lát ra rùi mớm cho cún ăn. bạn mớm cho cún ăn thành nhiều bữa trong ngày cho ăn đến đâu hết đến đó,đừng để thức ăn dư thừa trong bữa ăn của cún nhé bạn.cún còn nhỏ lên ham chơi..mà bạn cho uống ít sữa thui..uống nhiều đi ị đó..ma sữa là phải sữa dành riêng cho cún đấy..chứ ko phải sữa dành cho người uống đâu đấy..

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
trymlanhchanh said:
Các bác giúp e vs. E mới gia nhập dd. Cún nhà e hai hôm nay không chịu ăn mấy cả!!!! Sữa không uống, cơm cũng không ăn nhưng vẫn chơi bình thường. Mà cũng không đi vsinh nặng ấy ạ!!! Em lo quá, không biết bé có sao không?????
bạn nên mua 1 cái silanh -> bơm nước cho cún ngày khoảng 300ml để no sống chứ no ko ăn là ko tốt đâu nên thay đổi xem no thik ăn gi lúc nay sau này thi cho no ăn cơm vs rau thôi đỡ tốn tiền :)