• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ ''Con Gái"

lethuy246

T.Viên Năng Động
Nói cũng đúng, nhưng ko tiền sao có gái đẹp. :) :Onion32:

:th_haha_hammer: :em xin_em xin: chỉ cần đẹp trai thì thiếu j gái đạp lao đầu vào :head_hot: :hmmm:

lethuy246

T.Viên Năng Động
Nó chê mình nghèo cũng vậy thui :th_haha_hammer: :em xin_em xin:

:) :Onion32: thì ko nói ai biết mình nghèo :head_hot: :hmmm:
nhà nghèo đi xe ôm uống bia hơi
nhà giàu đi xe hơi uống bia ôm :hmmm: :keke_hehe:

lethuy246

T.Viên Năng Động
:th_haha_hammer: chưa đâu em. các anh ý rụng hết vì cái chứng nhận đàn ông :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
thễ hội con gái đã tìm ra dc vệ trung thành chưa vậy?? :th_haha_hammer: :thang_nao: :sadcorner:

Chưa em ah. Hnay em kiểm tra rồi, cố gắng làm bài tốt nhé! YTC vẫn nhớ em và mong em đó!
Cho chị gửi lời thăm xứ Huế, con ng Huế chứ ko phải 01 cô gái nào tên Huế đâu!

windy

Member
Tên: Hồ Thị Ngọc Diễm
Nickname của bạn: Windy
Khu vực sinh sống: HCM
Nick yahoo: windy_blowtoyourlife
Số đt (nếu các bạn thấy tiện): 0987378125

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator

Chào mừng em đến với CLB con gái! Chúc em có thêm nhiều điều thú vị hơn, nhiều bạn mới hơn khi tham gia yeuthucung cũng như khi tham gia CLB này!

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
:die_die: chưa đâu em. các anh ý rụng hết vì cái chứng nhận đàn ông :beer: :run:

Bé Thủy...sao lại nói thể hả?...Anh là con trai zin nè...anh đã thông báo về việc rớt rơi chứng nhận đâu mà nói thế...:p...Nhưng dù có thế thì anh cũng sẽ k làm vệ sĩ đc...động đến tự ái rùi :07: :50: :die_die:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
tại vì mẹ tớ dạy k nên tin đàn ông :07: :50:

ko nên tin đàn ông nhưng thực sự thì con gái mới đáng sợ ý...đố đứa nào dám tuyên bố là hiểu 1 người con gái nghĩ gì đấy. Con gái nghĩ thế này...nhìn tưởng vậy cuối cùng lại khác hoàn toàn...hê hê...còn đàn ông thì nghĩ gì nói lấy :die_die: :beer: :run:

lethuy246

T.Viên Năng Động
vì sự khác nhau cơ bản giữa đàn ông và đàn bà là:
đàn ông không tha thứ nhưng sẽ quên, đàn bà có thể tha thứ nhưng không thể quên :die_die: :beer:
cái mã anh có mà làm vệ sĩ :run:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator

Hôm trước anh add điện thoại của Windy rồi đó. :die_die:

kevodanh090

T.Viên Năng Động
bác chỉ có thể đi theo em thui :143163ljogging: :143163ljogging: , chứ bác đã là kon gái rùi mà, ngu mà bị đuổi ra khỏi hội à :Onion41: :keke_hehe: :keke_hehe:

ớ thế bác là con gái cơ @@ thế là em hố nhỉ :143163ljogging: vậy thôi bác cùng em đi cho có bạn :143163ljogging: :Onion13:

n2o_94

T.Viên Năng Động
:143163ljogging: :143163ljogging: :143163ljogging: :keke_hehe: thôi thôi, bác đứng ở ngoài đợi cháu họ tưởng bac bị gay mới khổ cha.......khổ lắm.... :Onion13: :Onion07: :Onion07:chau đi 1 chắc hey :keke_hehe: :143163ljogging: :Onion41: