• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ ''Con Gái"

lethuy246

T.Viên Năng Động
:Onion35: em chỉ là mất bình tĩnh thôi, em quen rồi thì nó sẽ k còn lúng túng hồi hộp thế nữa đâu, cố lên. em thử tham gia các hoạt động tập thể xem, cũng tốt đó

gaunho

YTC Developer
chị sao toàn em khai về bản thân mình không vậy , còn chị nói về chị đi chị có ưu điểm , nhược điểm j không

p/s chị sao em thấy mấy trang gần đây toàn chị em mình nói không vậy , có sao không chị :hmmm: :hmmm:

lethuy246

T.Viên Năng Động
k sao đâu em, đây là club của con gái chúng mình mà :03: ai thích nói chuyện j thì vào đây pm chị em mình :gud_job:

lethuy246

T.Viên Năng Động
hôm nào em up ảnh lên đi :03: :03:

polk_lqd

YTC Developer
úi thì ra cũng có người cùng hoàn cảnh với mình, sáng nay kiểm tra quên luôn bài may mà cô cho hôm sau kiểm tra lại :keke_hehe: :keke_hehe:

gaunho

YTC Developer
chị ơi em xấu đau đớn lun :sadcorner: :sadcorner: , em thấy mọi người ai cũng xinh cũng đẹp , thôi để em ngắm mọi người cho chắc ăn

lethuy246

T.Viên Năng Động
:hmmm: :hmmm: xấu thì liên quan j nhỉ...... chị cũng có xinh đâu :dead: chúng ta là con gái, chúng ta nên tự tin rằng mình có 1 điểm j đó nổi bật hơn những người con gái khác :gud_job:

mama

T.Viên Năng Động
:hmmm: :hmmm: xấu thì liên quan j nhỉ...... chị cũng có xinh đâu :dead: chúng ta là con gái, chúng ta nên tự tin rằng mình có 1 điểm j đó nổi bật hơn những người con gái khác :gud_job:

Chị Thuỷ đùng có khiêm tốn nữa em xem ảnh thấy chị xinh thế còn gì?

lethuy246

T.Viên Năng Động
Chị Thuỷ đùng có khiêm tốn nữa em xem ảnh thấy chị xinh thế còn gì?

chị xấu òm :sadcorner: :sadcorner: có ma là xinh ý

Pilovepet

LOVE ANIMAL
chị xấu òm :sadcorner: :sadcorner: có ma là xinh ý

uồi, chị Thủy nói siêu chuẩn ý. Bữa nào em gửi cho chị ảnh của Ma nhé, bí mật đấy :keke_hehe: :keke_hehe:

lethuy246

T.Viên Năng Động
uồi, chị Thủy nói siêu chuẩn ý. Bữa nào em gửi cho chị ảnh của Ma nhé, bí mật đấy :keke_hehe: :keke_hehe:

:Onion38: :Onion38: :Onion38: oke :Onion34: muahahahaha gửi riêng bí mật nha :Onion38:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
:Onion38: :Onion38: :Onion38: oke :Onion34: muahahahaha gửi riêng bí mật nha :Onion38:

vâng ạ,hehe :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

mama

T.Viên Năng Động
Này vừa vừa phai phải thôi nhé! :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:
pi mà gửi thì tớ giết pi! :Onion41: :Onion41: :Onion41:

Pilovepet

LOVE ANIMAL

chị Thủy cho em xin nick yahoo để em tiện gửi :le_luoi: :le_luoi:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
Này vừa vừa phai phải thôi nhé! :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:
pi mà gửi thì tớ giết pi! :Onion41: :Onion41: :Onion41:

kệ Mâm xinh

mama

T.Viên Năng Động
ko gửi gì hết nghe rõ chưa nếu ko thì... :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:

polk_lqd

YTC Developer
có chuyện gì mà có người bực mình vậy ta :hmmm: :hmmm:
cho em coi ảnh với :le_luoi: :le_luoi:

tra tra

T.Viên Năng Động
a ha ha, Tội nghiệp mâm xinh ko có máy ảnh, bọn mình đều nắm giữ những bức ảnh bất hủ của bả. Uy hiếp cật lực.^^