• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ ''Con Gái"

gaunho

YTC Developer
trời em cứ nói quá, chị ước hiền bớt 1 chút còn chả đc :le_luoi: :le_luoi: em có j vui k? kể đi chị em mình tâm sự, đây là club for girl mà :03: :03:

trời em cứ nói quá, chị ước hiền bớt 1 chút còn chả đc :le_luoi: :le_luoi: em có j vui k? kể đi chị em mình tâm sự, đây là club for girl mà :03: :03:

cám ơn chị nói giúp em với anh qủy ,máy em thật sự không thể đánh tiếng việt, từ đó đến giờ máy em hư là anh hai em sửa không , giờ anh hai em đi học trên thành phố rồi nên không ai sửa giúp em , nên em vi phạm nội quy, xin lỗi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

lethuy246

T.Viên Năng Động
k sao đâu em, em lên google đánh download unikey rồi tải 1 bản phù hợp với hệ điều hành của em về rồi cài vô máy, dễ lắm em ạ, không anh quỷ xóa bài em mất, chị sử giùm cho em nhá :good_job: nhiều khi máy bị thế nên em ngại lên ytc đó. chị bị 1 lần rùi hehe :good_job:

gaunho

YTC Developer
em cài được rồi chị ơi, cảm ơn chị nhiều nha , chị ở hà nội có đặc sản gì ngon ngon nhớ gởi vô đây cho em nha :le_luoi: :le_luoi:

lethuy246

T.Viên Năng Động
đc chị gửi liền :Onion35: :Onion35: thành phố thì có j đâu em, cũng như những nơi khác thôi

gaunho

YTC Developer
đc chị gửi liền :Onion35: :Onion35: thành phố thì có j đâu em, cũng như những nơi khác thôi

em thích quà của chị hơn , nhà chị có nuôi em gì không?

lethuy246

T.Viên Năng Động
nhà chị trước nuôi chó mèo đủ cả, giờ thì k nuôi j hết :go_mo: :go_mo: à chuột bọ gián có đc cho làm vật nuôi k? :lac_dau:

gaunho

YTC Developer
nhà chị trước nuôi chó mèo đủ cả, giờ thì k nuôi j hết :go_mo: :go_mo: à chuột bọ gián có đc cho làm vật nuôi k? :lac_dau:

còn em em có nuôi một chú cún , nhưng mà nó hơi khìn khìn , nó gặp chuột mừng còn hơn gặp em nữa :sadcorner: :sadcorner: ,nó cũng lì lắm chị ơi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

lethuy246

T.Viên Năng Động
hô hô cá tính thế còn j :le_luoi: trước chó nhà chị đc chị dạy bắt tay cơ, xong nó cứ đứng bằng 2 chân chị toàn túm 2 chân trước nó để nhảy cơ :Onion35:

gaunho

YTC Developer
hô hô cá tính thế còn j :le_luoi: trước chó nhà chị đc chị dạy bắt tay cơ, xong nó cứ đứng bằng 2 chân chị toàn túm 2 chân trước nó để nhảy cơ :Onion35:

còn chó của em ở nhà nó chỉ sợ mẹ em mà thôi, nó làm sai em la nó ,nó lại vẫy đuôi mừng em , em càng la nó càng mừng :sadcorner: :sadcorner:
nó còn lười tắm nữa, chị mà kêu nó vô tắm là nó nằm xuống nhắm mắt như ngủ vậy đó , kêu hay khiêng j nó cũng không nhúc nhích nhưng mà khi kêu nó vô ăn cơm thì như có ai gắn lò xo vào nó , nó nhảy lên đi như bay :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

tra tra

T.Viên Năng Động
2 chị em nhà này vào spam đầy topic của người ta như thế này à??
Nhắc nhở để ban nick nào ^^

lethuy246

T.Viên Năng Động
còn chó của em ở nhà nó chỉ sợ mẹ em mà thôi, nó làm sai em la nó ,nó lại vẫy đuôi mừng em , em càng la nó càng mừng :sadcorner: :sadcorner:
nó còn lười tắm nữa, chị mà kêu nó vô tắm là nó nằm xuống nhắm mắt như ngủ vậy đó , kêu hay khiêng j nó cũng không nhúc nhích nhưng mà khi kêu nó vô ăn cơm thì như có ai gắn lò xo vào nó , nó nhảy lên đi như bay :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

:03: :03: :03: đáng yêu thế còn j :Onion35: à mà em có sở thích j k?

lethuy246

T.Viên Năng Động

top này là hội phụ nữ mà em :le_luoi: :le_luoi: em ban đứa con trai nào vào spam ấy

mama

T.Viên Năng Động

hô hô tra lạm dụng quyền hành chưa kìa! :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

gaunho

YTC Developer
top này là hội phụ nữ mà em :le_luoi: :le_luoi: em ban đứa con trai nào vào spam ấy

chị chí lí nhất, hai chị em mình là tâm sự để hiểu nhau hơn ấy mà :le_luoi: :le_luoi:
em không có sở thích j đặc biệt, còn chị thích j không?

lethuy246

T.Viên Năng Động
chị thích những cái k đặc biệt :Onion35: em thích con j nhất? thích làm j nhất? sở trường của em là j? :keke_hehe: :keke_hehe:

gaunho

YTC Developer
chị thích những cái k đặc biệt :Onion35: em thích con j nhất? thích làm j nhất? sở trường của em là j? :keke_hehe: :keke_hehe:

em thích chú cún nhà em nhất, em không có sở trường chị ơi,em đang tập giao tiếp , tại em nhát lắm :hmmm: :hmmm: em không biết bắt chuyện như thế nào với người khác bởi vậy ai cũng nói em hiền nhưng khi quen rồi thì em nói rất nhiều :sadcorner: :sadcorner:

lethuy246

T.Viên Năng Động
hồi trước chị cũng nhát lắm, nhưng chị tham gia nhiều hoạt động nên giờ bạo lắm, em cũng thử đi, em thử tham gia học múa, nhảy, hay 1 hoạt động xã hội nào đó, em sẽ đc tiếp xúc với nhiều ng lạ, rồi cũng sẽ quen ngay đấy :good_job:

gaunho

YTC Developer
hồi trước chị cũng nhát lắm, nhưng chị tham gia nhiều hoạt động nên giờ bạo lắm, em cũng thử đi, em thử tham gia học múa, nhảy, hay 1 hoạt động xã hội nào đó, em sẽ đc tiếp xúc với nhiều ng lạ, rồi cũng sẽ quen ngay đấy :good_job:

em sợ lắm , khi nói chuyện em không có nhiều đề tài để nói với lại khi em nói chuyện thì chỉ có một một em hiểu à :sadcorner: :sadcorner: , không ai hiểu nữa , bạn em cũng kêu em khi nói chuyện tạo cảm giác thoải mái cho người nghe thì mình sẽ wen được nhiều người nhưng em không làm được :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

lethuy246

T.Viên Năng Động
em cứ coi ng đó là không ai cả :Onion35: chị nghĩ thế, chỉ coi mình đang đọc thoại, ng ta có ăn thịt em đâu. trước chị hay đi hát, từ hồi học mẫu giáo ấy. chị sợ lên sân khấu lắm, vì chị nhát lắm ý. nhưng nhiều rồi quen....giờ lên sân khấu mới diễn hăng :good_job: tức là mình nên tập cách giữ bình tĩnh trước, chủ đề thì nhiều lắm em, bạn bè, học hành, gia đình, sở thích....thường thì cái chủ đề sở thích làm ng ta thoải mái, vì em tinh tế 1 chút sẽ nhìn ra ng ta thích màu j này, thích j này........rồi em hỏi có phải k? tớ cũng thích....thế sẽ có cảm giác đồng cảm...khi nói chuyện k nên nhìn vào mắt ng ta nhiều quá, sẽ gây căng thẳng...mắt nhìn tự nhiên, thỉnh thoảng nhìn vào mắt ng ta sẽ làm ng ta thấy mình chân thành :keke_hehe:

gaunho

YTC Developer
em cứ coi ng đó là không ai cả :Onion35: chị nghĩ thế, chỉ coi mình đang đọc thoại, ng ta có ăn thịt em đâu. trước chị hay đi hát, từ hồi học mẫu giáo ấy. chị sợ lên sân khấu lắm, vì chị nhát lắm ý. nhưng nhiều rồi quen....giờ lên sân khấu mới diễn hăng :good_job: tức là mình nên tập cách giữ bình tĩnh trước, chủ đề thì nhiều lắm em, bạn bè, học hành, gia đình, sở thích....thường thì cái chủ đề sở thích làm ng ta thoải mái, vì em tinh tế 1 chút sẽ nhìn ra ng ta thích màu j này, thích j này........rồi em hỏi có phải k? tớ cũng thích....thế sẽ có cảm giác đồng cảm...khi nói chuyện k nên nhìn vào mắt ng ta nhiều quá, sẽ gây căng thẳng...mắt nhìn tự nhiên, thỉnh thoảng nhìn vào mắt ng ta sẽ làm ng ta thấy mình chân thành :keke_hehe:

em biết nhưng đứng trước đám đông là em hồi hộp mà khi hồi hộp thì em lại đau bụng or là khi kiểm tra , hay thi j thì em cũng hồi hộp , nói thiệt em tham gia các diễn đàn em thường thanks cứ em không nói nhiều như thế này , em vô diễn đàn ytc thấy mọi người nói chuyện rất thoải mái nên em liều vô thử