• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Câu lạc bộ ''Con Gái"

lethuy246

T.Viên Năng Động
:143163ljogging: :keke_hehe: đông quá, mình thích đông vui :Onion36: :em xin_em xin:

gaunho

YTC Developer
Tên:Tuyết Minh
Ngày sinh:26/11/1994
Em không giỏi ăn nói cho lắm , hi vọng được các bạn, chị em gần cũng như xa giúp đỡ :143163ljogging: :143163ljogging: :156: :156:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Em không giỏi ăn nói cho lắm , hi vọng được các bạn, chị em gần cũng như xa giúp đỡ :143163ljogging: :156: :156: :156:

Rất vui khi đc thay mặt ngôi nhà YTC chào đón e... chúc e luôn tìm đc niềm vui tại nơi đây... :D

Ps: Cả 2 đứa mình đều "nhỏ" đó e... :143163ljogging:

gaunho

YTC Developer
Rất vui khi đc thay mặt ngôi nhà YTC chào đón e... chúc e luôn tìm đc niềm vui tại nơi đây... :156:

Ps: Cả 2 đứa mình đều "nhỏ" đó e... :143163ljogging:

vậy chị em mình sẽ làm em út ở đây sẽ được cưng nhiều :143163ljogging: :156:
em nghe chị quyên nói add là sao ,chị có thể giải thích cho em nghe không, :156: :D em chỉ mới có thể sử dụng mạng gần đây thôi cho nên em không biết nhiều :sadcorner: :sadcorner:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
vậy chị em mình sẽ làm em út ở đây sẽ được cưng nhiều :143163ljogging: :156:
em nghe chị quyên nói add là sao ,chị có thể giải thích cho em nghe không, :156: :D em chỉ mới có thể sử dụng mạng gần đây thôi cho nên em không biết nhiều :sadcorner: :sadcorner:

A là boy e ui... hình kia là vợ a... thấy e vào chào mà ko ai đáp nên a mới mạo muội vào chào e thôi... :sadcorner:
"nhỏ" ở đây tức là chữ "nhỏ" ở nick của 2 đứa mình kìa... :143163ljogging:
Còn chị Quyên nói "add" tức là "address" đó e... địa chỉ nhà... :156:

gaunho

YTC Developer
A là boy e ui... hình kia là vợ a... thấy e vào chào mà ko ai đáp nên a mới mạo muội vào chào e thôi... :156:
"nhỏ" ở đây tức là chữ "nhỏ" ở nick của 2 đứa mình kìa... :143163ljogging:
Còn chị Quyên nói "add" tức là "address" đó e... địa chỉ nhà... :156:

sorry anh em hiểu lầm :D :sadcorner: em nhìn hình mà tưởng anh là chị , mong được anh giúp đỡ

Ps : vợ anh hả xinh thật :143163ljogging: :156:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
sorry anh em hiểu lầm :156: :156: em nhìn hình mà tưởng anh là chị , mong được anh giúp đỡ

Ps : vợ anh hả xinh thật :143163ljogging: :143163ljogging:

Ko sao e... 1 lần nữa chúc e luôn tìm đc niềm vui với diễn đàn... :156:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Em không giỏi ăn nói cho lắm , hi vọng được các bạn, chị em gần cũng như xa giúp đỡ :143163ljogging: :143163ljogging: :156: :156:

rất vui khi em đến với CLB con gái! Chúc em có thêm nhiều bạn bè mới nhé! An Giang - Chợ mới chị Q đã từng ghé qua rồi! Vùng quê của cá sấu nè. Chị thích những người dân quê ở đây lắm, chất phát và chân thật!

gaunho

YTC Developer
rất vui khi em đến với CLB con gái! Chúc em có thêm nhiều bạn bè mới nhé! An Giang - Chợ mới chị Q đã từng ghé qua rồi! Vùng quê của cá sấu nè. Chị thích những người dân quê ở đây lắm, chất phát và chân thật!

đại diện là em nè :143163ljogging: :143163ljogging: em chất phát và chân thật lắm :156: :156:

starlonely49

YTC Developer
Mình tên là: Linh Đan
Sinh ngày :3/3/1995
Khu vực sống: TP HCM
nick yh:starlonely49@yahoo.com
Mình rất yêu mèo xù bông, nhất là mấy bé mập mập tròn tròn, đáng yêu lắm :143163ljogging:

lethuy246

T.Viên Năng Động
Mình tên là: Linh Đan
Sinh ngày :3/3/1995
Khu vực sống: TP HCM
nick yh:starlonely49@yahoo.com
Mình rất yêu mèo xù bông, nhất là mấy bé mập mập tròn tròn, đáng yêu lắm :run:

tên bạn hay quá ha, chào mừng bạn tới ytc :Onion32: :Onion32:

lethuy246

T.Viên Năng Động
đại diện là em nè :Onion32: :gut: em chất phát và chân thật lắm :icon027: :icon027:

không sao đâu em, nhiều ng cá tính như em lắm, ng ta hay nói gái hà nội đoan trang thùy mị, đại diện cũng là chị này :run: :Onion32: úi zời ơi, chị k khác j con trai

polk_lqd

YTC Developer
lâu lắm mới ghé mà sao hok có ai 8 vậy ta mà lâu quá hok thấy c.Q lên YH để 8 vs e pùn quá

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
lâu lắm mới ghé mà sao hok có ai 8 vậy ta mà lâu quá hok thấy c.Q lên YH để 8 vs e pùn quá

Tạm thời chị Quyên sẽ ko ol và cũng ko chat và dùng đt trong 1 thời gian dài... có thể là 6 tháng hặc cũng có thể hơn... lý do nè... click...

gaunho

YTC Developer
không sao đâu em, nhiều ng cá tính như em lắm, ng ta hay nói gái hà nội đoan trang thùy mị, đại diện cũng là chị này :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: úi zời ơi, chị k khác j con trai

không sao đâu em, nhiều ng cá tính như em lắm, ng ta hay nói gái hà nội đoan trang thùy mị, đại diện cũng là chị này :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: úi zời ơi, chị k khác j con trai

Chị là cá tính, mạnh mẽ , chứ ko phải chị giống con trai ,ngày nay hiền hiền là bị ăn hiếp như chơi :154: :154:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
chi la ca tinh, manh me , chu khong phai chi giong con trai , ngay nay hien hien la bi an hiep nhu choi :154: :154:

Viết bài phải có dấu TV. Vi phạm lần 1 => xóa bài. Vi phạm lần 2 => ban nick. Mong bạn chú ý.

lethuy246

T.Viên Năng Động
anh sửa dùm bạn ý rùi nhắc nhỏ thui anh, nhiều khi máy ng ta k cài tv k viết đc, tù hồi ytc thay đổi, em cũng phải cài unikey nè :go_mo:

lethuy246

T.Viên Năng Động
trời em cứ nói quá, chị ước hiền bớt 1 chút còn chả đc :le_luoi: :le_luoi: em có j vui k? kể đi chị em mình tâm sự, đây là club for girl mà :03: :03: