• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cát vệ sinh

jamboness

Bé mèo nhà em 1 tháng đi 5L cát ạ. Sao e thấy nó hao quá =((((. Nên sử dụng loại cát vệ sinh nào cho mèo và chế độ ăn ntn cho hợp lý vậy mn??

kiwi1106

Well-Known Member
Bé mèo nhà em 1 tháng đi 5L cát ạ. Sao e thấy nó hao quá =((((. Nên sử dụng loại cát vệ sinh nào cho mèo và chế độ ăn ntn cho hợp lý vậy mn??
Sao nhà bạn dùng hao vậy? Hồi trước mình dùng cát, khi nào nó đi sau, mình lấy cái xẻng nhỏ (loại xẻng có lỗ), xúc lấy cái viên đấy, cho vào túi nilon, buộc lại và vứt đi thôi.

voithan

Bán sỉ, bán lẻ đồ cho thú cưng
Staff member
Super Moderator
1 tháng dùng hết 1 túi 5L là quá tiết kiệm rồi bạn nhé, như vậy là quá tốt 1 túi 5L dao động từ 50-90k tùy loại từ cát sunpet, cát genki, cát me-o... Còn thức ăn bạn cho ăn hạt sẽ ko ảnh hưởng đến tiêu hóa và phân đỡ hôi hơn, thức ăn có royal canin, healthy cat, cats eye, home cat...