• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cảnh báo anh em

manhhungd2

YTC Developer
tình hình là e mới mua một e rott cái gần được tháng ở 221 hoàng hoa thám,lúc đầu đến mua lo nói chuyện nên không chú ý tới sổ mà ngưòi bán bảo là cún được gần tháng rồi,về e mới xem lại sổ khám bệnh thì thấy ghi ngày sinh e tính ra này mới đuọc 2 tháng,xong e gọi điện hỏi bà vợ thì bảo là do về quê với nhiều công việc nên nói nhầm là gần 3 tháng,e về nuôi được sang ngày thứ 2 thì nó bỏ ăn với buổi chiều bắt đầu ỉa chảy,sang ngày thứ 3 ỉa chảy toàn nước và nhớt e đã gọi bác sĩ tới tiêm và truyền nước rồi ạ,nhưng mà không đỡ,bây giờ nó còn ói ra toàn dịch nhầy với bọt bé nó lừ đừ lắm rồi,ngàu hôm nay là ngày thứ 4 e bắt về nó càng nặng hơn,e vãn gọi bác sĩ tới tiêm và truyền,e có ép cho nó uống nước đường gluco.nhìne e nó mà thương quá,e nhắn tin cho ngưòi bán,ngưòi ta bảo là khi nó nuôi có bị gì đâu,mình bắt về bị là trách nhiệm của thuộc về mình sao lại bảo nó chiu trách nhiệm,e mới hỏi tại sao chó mới được gần 2 tháng mà lại bảo 3 tháng,nó bảo là chó nó được gần 3 tháng,chắc nó ghi nhầm ngày sinh vào sổ tiêm,k nữa là nó đưa nhầm sổ của con rott nó mới lấy của ai về ấy,e mới hỏi là sao lần trước hỏi con vợ thì bảo là do,về quê rồi nhiều công việc rồi nhớ nhàm gần 3 tháng,nó mới bảo với em là con vợ nó thì biết gì,chẳng lẽ nó nuôi chó đẻ mà vợ nó lại không biết gì về chó và ngày sinh của chó,,lúc trưa nay bác sĩ tới tiêm và truyền,rồi xem phân,bác sĩ bảo là nguy cơ bị pravo rồi,vì phân màu cafe mùi tanh lẫn máu ah,và đến 1h30 sáng ngày 14-8 thì bé nó đã ra đi ah,vậy là mới bắt bé về dc 4 ngày là mất,ah,và e yêu cầu bác ấy giải thích ở trên hội những người yêu chó trên facebook thì nói e mội hồi lươn lẹo thì đã chặn facebook e luôn ạ,và đổi là do e chăm sóc không tốt,trong khi chiều mồng 3 âm tháng này e bắt về thì sang ngày là nó bỏ ăn luôn,cho nên cảnh báo cho ae đề phòng ah nó ở 221 hoàng hoa thám và SDT 0943787240,nếu bác đấy qua đọc thì vào ae ba mặt một lời luôn ah,vì 3mặt một lời vs e trên nhóm của facebook không được và cũng đã chặn facebook e luôn rồi ah,và nó còn chửi e ngu và lái chó,trong khi em mua về để nuôi

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
up phụ bạn hoang hoa thám toàn bán chó đểu ko = ở chợ

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Nguy hiểm quá tý dính chưởng