• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tư vấn mua Puppy.

Jake Smith

Mình tính mua 1 Puppy về nhà cho đỡ buồn. Nhà mình không rộng và cũng không gần công viên nên có thể ít khi dắt đi dạo được. Minh muốn mua 1 bé giá khoảng 1tr-->3tr, chạy nhảy ít, trung thành, dễ chăm sóc.

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Bạn nên mua phốc hươu( minpin) bé rất cute và thông minh tình cảm chứ ko như mọi người nghĩ đâu
Nếu muốn mua minpin thì gửi vào inbox cho mình nhé, mình bít có chỗ bán chó minpin chất lượng cực!

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
nhà mình từng nuôi 4 em minpin và các em ý cực kì hiếu động luôn ý . Theo như yêu cầu của bạn thì dòng chó chạy nhảy ít , dễ chăm sóc , từ 1-3tr thì chỉ có em pug à, giá dòng này nằm khoảng 2tr5-3tr đó, dòng này hơi thụ động tí, ăn như heo ý, lông ngắn dễ chăm sóc lắm , ảnh bạn lên google search nhá

Jake Smith

toypoodle_123 said:
nhà mình từng nuôi 4 em minpin và các em ý cực kì hiếu động luôn ý . Theo như yêu cầu của bạn thì dòng chó chạy nhảy ít , dễ chăm sóc , từ 1-3tr thì chỉ có em pug à, giá dòng này nằm khoảng 2tr5-3tr đó, dòng này hơi thụ động tí, ăn như heo ý, lông ngắn dễ chăm sóc lắm , ảnh bạn lên google search nhá
phải em này không bạn
http://upanh.com/slider/?e=malihu&s=upload&start=7vsaab6a0dx

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Jake Smith said:
Pug nhìn mặt nó cứ đần đần kiểu gì ý
ờ , mặt nó đần đàn , tính nó cũng đần đần bạn ạ. Ko bạn làm e chihuahua ý, chỉ có điều tính hơi chảnh. CÒn k nữa mua e minpin là ok , tính hơi hiếu động nhưng nếu k có dk cho đi công viên thường xuyên cũng dc

Jake Smith

toypoodle_123 said:
ờ , mặt nó đần đàn , tính nó cũng đần đần bạn ạ. Ko bạn làm e chihuahua ý, chỉ có điều tính hơi chảnh. CÒn k nữa mua e minpin là ok , tính hơi hiếu động nhưng nếu k có dk cho đi công viên thường xuyên cũng dc
Minpin thì giá khoảng bn vậy?

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Jake Smith said:
Minpin thì giá khoảng bn vậy?
minpin là fox hươu đó bạn, giá khoảng 2tr đó, giá còn thay đổi tùy thuộc vào màu lông , độ tuổi và người bán , xuất xứ nha . MInpin có 2 màu đó là da bò và đen -vàng ( 4 mắt nha )

Pham hoang ngoc tram

Mipin tầm 2-3 tr bạn à! Nhưng đừng mua chó vớ vẩn mà nó bị bệnh nha! Bạn mún mua thì gửi thư vào inbox cho mình nhá! Pug đẹp nhưng hơi khó dạy và ngơ ngơ kiểu gì ý!!!

Pham hoang ngoc tram

toypoodle_123 said:
minpin là fox hươu đó bạn, giá khoảng 2tr đó, giá còn thay đổi tùy thuộc vào màu lông , độ tuổi và người bán , xuất xứ nha . MInpin có 2 màu đó là da bò và đen -vàng ( 4 mắt nha )
Mà bạn mod sai rùi, phốc còn màu vàng và 1 màu cực hiếm: socola

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Pham hoang ngoc tram said:
Mà bạn mod sai rùi, phốc còn màu vàng và 1 màu cực hiếm: socola
ờ , zị bổ sung thêm là '' 2 màu phổ biến là da bò và .... '' nha . Nhà mình từng nuôi 4 em fox mà chưa từng thấy 1 pé màu socola nào hết á

Pham hoang ngoc tram

Ừ, tầm 2.3 đàn mới có 1 em socola bạn à! Phổ biến nhất là bé 4 mắt, có khi cả đàn chó chỉ có 4 mắt ý chứ!!!!!

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
trước mình có nui chó pug mới 3 tháng tuỗi thôi , nhìn xinh lắm mập mập ú ú . cái mặt hơi xệ xíu rất nghe lời nhưng đổi lại là hơi bị hiếu động