• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Cần tìm nhà mới cho pé anh lông ngắn màu trắng

thichmeonhat

Do tính chất công việc của mình hay đi công tác nhiều nên cần tìm nhà mới cho pé. Pé là anh lông ngắn, giới tính đực, được 13 tháng tuổi, năng động, vệ sinh đúng chỗ, ăn như heo.
Mình có một số yêu cầu khi cho pé về nhà mới:
1) Nhà mới nhất định phải kín, không có lỗ hở do pé rất thích ra ngoài chơi. Không được nhốt lồng do pé thích chạy nhảy chứ không thích bị nhốt.
2) Phải đưa pé đi thú y khi bé có bất cứ vấn đề gì
3) Phải kí cam kết với mình là không bán bé, không được cho người khác, giá vía về nhà mới của pé là 1 triệu, nếu các bạn không nuôi nữa phải đưa pé lại cho mình và mình sẽ trả số tiền đó cho các bạn, phải cho mình thăm pé 1 tuần 1 lần, mình có quyền lấy lại pé (dĩ nhiên sẽ trả lại các bạn 1 triệu) khi thấy các bạn không đáp ứng được nhu cầu nuôi pé, nếu pé có vấn đề gì thì phải báo gấp với mình. Nếu các bạn đem pé đi bán thì phải bồi thường lại mình giá 3000k để mình dùng số tiền đó chuộc pé về (mình phải nêu rõ điều này trong cam kết vì mình sợ những thành phần bất hảo sẽ lợi dụng điều này để chuộc lợi dựa trên thân xác pé).
4) Bạn có quyền phối giống pé, nhưng với điều kiện phải là mèo các bạn nuôi (làm điều này để đảm bảo rằng phòng các bệnh từ mèo lạ truyền sang pé và tránh để pé như công cụ đẻ)
4) Mình sẽ đem pé đến nhà các bạn xem điều kiện để nuôi pé.
p/s: cám ơn các bạn đã đọc tin của mình.^^