• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Can mua cho Bac KInh Thuan chung ! Dong nai TP HCM

anh_tuan

mình cần mua 1 chú cún bắc kinh thuần chủng vi mjh la sinh vien song mot mjh nen rat can 1 chu cun de lam ban
mình thik dòng BAC KINH THUAN lau ruj .Neu ban nao co cun mun ban thj hay lien he voj mjh nhe !!! 01998750623 ( Quyền)
nhớ la dòng BAC KINH THUAN nha cac ban , mũi gãy mặt tịt nhe !!! thank cac ban da doc baj
càng giong hjh cang tot nhá :143163ljogging: Minh o Dong Nai ,TP HCM

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
mình cần mua 1 chú cún bắc kinh thuần chủng vi mjh la sinh vien song mot mjh nen rat can 1 chu cun de lam ban
mình thik dòng BAC KINH THUAN lau ruj .Neu ban nao co cun mun ban thj hay lien he voj mjh nhe !!! 01998750623 ( Quyền)
nhớ la dòng BAC KINH THUAN nha cac ban , mũi gãy mặt tịt nhe !!! thank cac ban da doc baj
càng giong hjh cang tot nhá :gongxi-1: Minh o Dong Nai ,TP HCM

Quyền mươn hình cún Minh Ngọc mà chưa hỏi bản quyền mình nha!(ĐÙA VUI THÔI).mINH nGỌC NÈ.hiên đang có 4 con nhưng giá M. Ngọc bạn không mua nổi đâu.up

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
Quyền mươn hình cún Minh Ngọc mà chưa hỏi bản quyền mình nha!(ĐÙA VUI THÔI).mINH nGỌC NÈ.hiên đang có 4 con nhưng giá M. Ngọc bạn không mua nổi đâu.up

ủa, anh Ngọc hả, h a cung qua đây chơi àh, em là chips bên 5s nè

pet-BinhThanh

T.Viên Năng Động
ủa, anh Ngọc hả, h a cung qua đây chơi àh, em là chips bên 5s nè

Rất vui đươc gặp em.Gop vui mà.a mới qua up dùm em đó

baclieu

YTC Developer

bạn cho mình xem hình và giá cụ thể với mình cũng muốn có em bk

baclieu

YTC Developer
up!!!

up phụ bạn nè chúc bạn mau tìm đc em như ý nha.mà bạn biết k mình cũng tìm nè những đc em như y thuần thì....đến tận năm sau hjhj.giờ lai hết rồi mình đặt cả các bạn mang chó về mà các bạn y còn tìm chẳng có