• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần giúp đỡ về bé mèo!

qscplm

Chả là con mèo nhà em bị kẹp cửa giữa bụng . ko biết nó có bị gãy xương sống hay ko nữa . nhưng đã 3 ngày rồi nó ko ăn, ko đi ngoài, 2 chân sau thì hình như liệt thì phải . giờ em ko biết làm sao nữa . có cần đưa đi bác sĩ ko các bác . nhìn ẻm mà tội lắm :sadcorner:

qscplm

opps_god said:
đưa đi đi bạn chắc nó bị tổn thương cột sống rồi. nhanh may ra em nó còn hđ lại bt
ờ chắc v quá! tại nhìn nó ko đc chạy nhảy như trước nhìn tội lắm :07:

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
mình ko rành về mèo cho lắm nhưng mình chắc chắn là nếu pet bị kẹp cửa thì bé sẽ bị thương , nặng hay nhẹ cũng bị , theo như bạn miêu tả thì có thể bé nhà bạn bị gãy xương rồi , bạn mang qua bsty test thử xem , nếu bị gãy xương thì còn kịp chữa . CHúc bé sớm bình phục

qscplm

toypoodle_123 said:
mình ko rành về mèo cho lắm nhưng mình chắc chắn là nếu pet bị kẹp cửa thì bé sẽ bị thương , nặng hay nhẹ cũng bị , theo như bạn miêu tả thì có thể bé nhà bạn bị gãy xương rồi , bạn mang qua bsty test thử xem , nếu bị gãy xương thì còn kịp chữa . CHúc bé sớm bình phục
cám ơn bác . tí sẽ cho nó đi ngay!

opps_god

YTC Developer
qscplm said:
ờ chắc v quá! tại nhìn nó ko đc chạy nhảy như trước nhìn tội lắm :07:
uh, nếu được cho nó đi bsy chiền ở 208 thụy khuê ý. bsy ấy đc đó. hanoipetcare.com là web của bsy đó. bạn tham khảo nha

mapu

Banned
ban cung ko can lo lang wa vi meo co kha nag tu lanh vet thuong ma no met ko an uong la vi bi kep nen no hoi bi chan dong ma vai bua la chay nhay an uong binh thuong thoi ,o we minh meo bi xe may can wa nguoi ma chang sao chu noi chi meo cua ban