• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cảm ơn bạn Kuytangel

linp0o

đại cuồng pet :X
Bạn mình tên Vy vừa mới mua mèo của bạn Kuytangel, nhưng khi ship tàu về đến SG thì bạn mình thấy bé bị rụng lông. Khi bạn mình hỏi thì bạn Kuytangel nói rằng bé bị nấm nhẹ. Thế là bạn mình không nuôi được nên muốn trả lại. Bạn Kuytangel không những không lật lọng theo cái kiểu " mua rồi miễn trả" mà bạn ấy nhiệt tình xin gửi lại tiền và nhận lại mèo, bạn mình cũng đồng ý. Lát sau, bạn Kuytangel gọi điện lại, nói rằng tặng cho bạn mình em mèo ấy vì nhà bạn ấy giờ nhiều mèo, chăm sóc không hết, mong bạn mình có thể yêu thương, chăm sóc bé và bạn ấy vẫn trả lại tiền cho bạn mình :) Bạn mình rất thích thú cưng như mình, hay vào diễn đàn ytc xem hình các bé chó mèo nhưng lại không có nick trong diễn đàn nên bạn ấy nhờ mình cảm ơn bạn Kuytangel giùm ^^ Một lần nữa xin cảm ơn bạn Kuytangel rất nhiều !!! Hình bé mèo thì mình ko có vì mình chưa wa nhà bạn mình xem :D Chủ nhật này mới wa được, hihi