• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các pro cho em hỏi đây có phải là mèo xiêm

Tình hình là em mới kiếm được em mèo người ta bảo mèo xiêm nhưng em không biết nhiều về mèo bác nào biết chỉ giáo dùm em . Đây là 1 số tấm ảnh của em nó , do không được tắm rửa nên nhìn hơi xí trai 1 tí

vangem

Đúng là mèo Xiêm rồi bạn ạ nhưng muốn biết là Xiêm xịn hay Xiêm lai bạn cần phải chụp thêm 1 số photos thấy được đuôi, 4 chân và cả 2 bên thân nữa.Bé Xiêm của bạn là boy hay girl thế? mua ở đâu vậy? Bạn ở HN hay SG, có thể cho mình xin số mobile đc kg? Mình rất thích mèo Xiêm. Mong sớm nhận đc hồi âm của bạn

vangem

Chào bạn
Không nhận đc hồi âm của bạn mình sốt ruột quá vì mình cũng muốn kiếm 1 em mèo Xiêm mà kg biết ở đâu bán. Mình ở Hà nội, nếu bạn cũng ở HN hoặcgần HN thì cho mình biết có thể mua mèo Xiêm ở đâu
Minh có khá nhiều kinh nghiệm nuôi và chữa bệnh cho mèo. Rất mong đc trao đổi với bạn. Nếu bạn kg tiện cho số mobile thì bạn có thể trao đổi với mình bằng Email
Email của mình anhtuanthd@hotmail.com hoac anhtuanthd@yahoo.com
Mobile 016 88 25 21 46
Cam on nhiều

chiru

T.Viên Năng Động
Xiêm xịn hay xiêm lai vậy bác ơi ? Em nó còn bé nên hiếu động với quấn người lắm ạ

Con này của em là xiêm lai nhé.chân với mặt hoàn toàn không có đặc điểm của xiêm thuần chủng

dienvienpro

kẻ đến từ sao hỏa
vâng mèo này là mèo lai,, mèo xiêm đích thực 4 chân đi tất đen mặt đeo mặt nạ đuôi sơn đen và là xạ thủ mắt lé :) và tai cũng đen hehe cho bạn vài tấm tham khảo nè

mèo xinh quá