• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

các mầu của mèo anh lông ngắn

meoxuanh

kết thì có mua ko bạn ;)),1 trại bên anh đang giao bán 9 chú 7 tuần thôi,h mình đặt cọc dc rồi tầm tháng 7 thì ship về VN dc

Minh cũng rất thích bé black silver classic tabby hoặc seal point. Cho mình hỏi: Ship về đến VN giá bnhieu một bé vậy, độ tuổi và cân nặng khi nhận bé (để đảm bảo mình không nhận được một bé bị suy dinh dưỡng)bảo hành như thế nào? điều kiện nuôi dưỡng ra sao?
Bạn có thể thông tin cho mình: Nick chat: dangnguyet74@yahoo.com (giờ hành chính)

txh1403

Phá phách member
Minh cũng rất thích bé black silver classic tabby hoặc seal point. Cho mình hỏi: Ship về đến VN giá bnhieu một bé vậy, độ tuổi và cân nặng khi nhận bé (để đảm bảo mình không nhận được một bé bị suy dinh dưỡng)bảo hành như thế nào? điều kiện nuôi dưỡng ra sao?
Bạn có thể thông tin cho mình: Nick chat: dangnguyet74@yahoo.com (giờ hành chính)

mình ko bán đâu bạn nhé,mình post để mọi người thêm thông tin về giống mèo này nữa thôi bạn nhé.Nên mấy con hỏi của bạn xin phép là ko trả lời ^^

txh1403

Phá phách member
Màu lilac hình như là đậm hơn blue à bạn. M ko phân biệt đc 2 màu này

lilac khắc hẳn blue đấy bạn :D,cứ chịu khó seach trên mạng là phân biệt dc rõ ngay sự khác biệt :D