• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các bạn yêu động vật đóng góp ảnh thú cưng để phát trên TV nhé

bibi_nd2

Chào các bạn! Kênh thiếu nhi Bibi (VCTV- truyền hình Cáp VN) sắp lên chương trình tìm hiểu về thế giới động vật cho trẻ em. Trong đó có phần những hình ảnh ngộ nghĩnh của các loài động vật. Các bạn có hình ảnh đẹp, ngộ nghĩnh về thú cưng của mình thì đóng góp nhé, bọn mình sẽ dựng thành slide ngộ nghĩnh phát trên TV. Cảm ơn các bạn rất nhiều!

bibi_nd2

Mình thấy ở diễn đàn có rất nhiều ảnh đẹp về thú cưng.Các bạn có thể gửi ảnh thú cưng của mình về địa chỉ: bibi@vtv.gov.vn. Ghi rõ tên, tuổi, địa chỉ người gửi và một số thông tin về thú cưng của mình nhé!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Mình thấy ở diễn đàn có rất nhiều ảnh đẹp về thú cưng.Các bạn có thể gửi ảnh thú cưng của mình về địa chỉ: bibi@vtv.gov.vn. Ghi rõ tên, tuổi, địa chỉ người gửi và một số thông tin về thú cưng của mình nhé!

Sau ko gửi tại yeuthucung rồi bạn chọn những ảnh bạn thích mà đăng lên nè?

Dangny

Hải tặc
@Bibi_nd2 Ý kiến hay đó, hoàn toàn ủng hộ ý kiến của bạn. Về phần thông tin cá nhân mình xin bỏ qua, bạn cứ ghi thành viên của Yêu Thú Cưng là được rồi. Mình muốn kèm theo thông điệp tới các bạn nhỏ qua 3 bức ảnh kèm theo là " Muốn tìm được sự hạnh phúc và viên mãn trong cuộc sống, thì cần phải có tấm lòng và tri thức"

Chuột Nâu: tượng trưng cho tình yêu(tấm lòng)

Chuột Mini: tượng trưng cho tri thức (tất cả đều phải thông qua sự học hỏi, trau dồi)

Chuột Mini

Xin cám ơn, và chúc sức khỏe

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chào các bạn! Kênh thiếu nhi Bibi (VCTV- truyền hình Cáp VN) sắp lên chương trình tìm hiểu về thế giới động vật cho trẻ em. Trong đó có phần những hình ảnh ngộ nghĩnh của các loài động vật. Các bạn có hình ảnh đẹp, ngộ nghĩnh về thú cưng của mình thì đóng góp nhé, bọn mình sẽ dựng thành slide ngộ nghĩnh phát trên TV. Cảm ơn các bạn rất nhiều!

Mình up & share 1 số hình của em gái mình lên:

bibi_nd2

Cảm ơn những ý kiến đóng góp của các bạn! Rất mong khi các bạn gửi ảnh ( tốt nhất là từ 5-10 ảnh) thì gửi kèm thông tin cụ thể về thú cưng của mình, như tên là gì, mấy tuổi, có đặc điểm gì ngộ nghĩnh đáng yêu. Chương trình "Thế giới động vật" của bọn mình là chương trình dành cho thiếu nhi, bắt đầu phát sóng từ cuối tháng 11 trên kênh Bibi- Truyền hình Cáp Việt Nam. Các em nhỏ sẽ rất thích nếu được chia sẻ những hình ảnh đáng yêu về các loài vật!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Cảm ơn những ý kiến đóng góp của các bạn! Rất mong khi các bạn gửi ảnh ( tốt nhất là từ 5-10 ảnh) thì gửi kèm thông tin cụ thể về thú cưng của mình, như tên là gì, mấy tuổi, có đặc điểm gì ngộ nghĩnh đáng yêu. Chương trình "Thế giới động vật" của bọn mình là chương trình dành cho thiếu nhi, bắt đầu phát sóng từ cuối tháng 11 trên kênh Bibi- Truyền hình Cáp Việt Nam. Các em nhỏ sẽ rất thích nếu được chia sẻ những hình ảnh đáng yêu về các loài vật!

Mình cũng có mấy tấm, nhưng dạo này búy quá chưa resize lại và up lên đc. Thông cảm nha! Hình của anh Pate và Dangny chia sẻ xinh quá!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Hic...mình nhiều hình qué..ủng hộ sự kiện thui..chứ liệt kê ra chắc không nhớ hêt từng em đâu.

Ui hình của kane nhìu quá! Ngưỡng mộ!

kane569