• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

các bác cho em hỏi về alaska với ạ

Tony Nguyen

Milu nghia dan said:
Ban cho an nhu the la hon khau Phan an cua cho nghiep vu roi do.hi
chó nghiệp vụ là chó lớn zùi cún nhà mình mới ngoài 3 tháng nên đúc cho ăn để ptrien tốt ko còi xương thì nguy hì

Tony Nguyen

Tân Nguyễn said:
bạn cho nó ăn sao :)
như mình đã nói trên zùi đó mình cũng chỉ cho Bữa ság trc khj đj họk m cho 1 vốk hạt vs 1 cốk sữa trưa về cho 10k phổj (sốg) 1 hộp sữa chua 1h cho ăn cơm thjt nạk băm vs kanh,zau,củ. 5h cho 1 bữa cơm,canh,zau trứg, thịt xé nhỏ 7h cho 1 cốk sữa 10 qủa trứg cút lộn 10h cơm kanh zau củ xươg chân gà,cổ gà băm nhỏ một hộp sữa chua ngoàj za mỗj ngày 1 miếg pho mai, thỉnh thoảng cho itts thịt bò nữa thui

Tony Nguyễn said:
như mình đã nói trên zùi đó mình cũng chỉ cho Bữa ság trc khj đj họk m cho 1 vốk hạt vs 1 cốk sữa trưa về cho 10k phổj (sốg) 1 hộp sữa chua 1h cho ăn cơm thjt nạk băm vs kanh,zau,củ. 5h cho 1 bữa cơm,canh,zau trứg, thịt xé nhỏ 7h cho 1 cốk sữa 10 qủa trứg cút lộn 10h cơm kanh zau củ xươg chân gà,cổ gà băm nhỏ một hộp sữa chua ngoàj za mỗj ngày 1 miếg pho mai, thỉnh thoảng cho itts thịt bò nữa thui
thực đơn của bạn công nhận "sinh viên" ghê.............@@

zin.moody

YTC Developer
Tony Nguyễn said:
cũng tùy thui mà bác, mình sợ e nó suy dinh dưỡng nên chăm vậy zờ đang thay lông mỗi ngày cho 3 hộp sũa chua :)
bạn ơi cho ăn sữa chua ít thôi, ăn nhiều quá bé đau bụng rồi tiêu chảy đấy

Tony Nguyen

zin.moody said:
bạn ơi cho ăn sữa chua ít thôi, ăn nhiều quá bé đau bụng rồi tiêu chảy đấy
uh bt ngày m cho 2 hộp zờ cún thay lôg nên mjnh tăng thêm 1 hộp để kík thjk thay nhanh thuj mà hỳ

Tony Nguyễn said:
hix chắc vậy hihi, mấy hum nay cún nhà t lười măm wua hok pít sao hok hix
giống cún nhà mình :)........ăn riết 1 thứ nên chán thôi ..........đổi thực đơn là măm như thường :)

jindokatori199x

YTC Developer
gamtom said:
mình thấy bảo phổi k nên ăn nhiều,cún nhà mình 2 tháng cũng đc tầm gần 12kg r bạn ạ :D
mình chỉ cho ăn cơm thịt như người ăn thôi,vs cả ăn hạt 2 bữa sáng vs tối,trưa ăn xong cơm thì cho thêm 1/2 cốc sữa chua:)
@small_dragon: cho mình hỏi với,cún nhà mình bị nổi 1 mụn nước ở bụng+có vẩy bám theo mảng tầm 3 cm,làm lông bết vs cứng lại chỗ đó,có cách nào chữa k hả b@@
2 thang 12 can thi la alasca gì @@ tớ thấy kinh khủng nhất cũng 7 8kg là cùng thôi.

sn0wtrue.9091

Milu nghia dan said:
Ko gay dau ban ah.tai o tuoi nay no chuan bi thay long nen se gay mot ty thoi.qua thoi gian 4thag la no beo lai ma.minh cug nuoi Alaskan nen cug biet ty.hi.ban co gi can hoi nua ko?
Bạn ơi có thể cho mình sdt hay yahoo hay bạn có thể Pm nick yahoo sn0wtrue.9091 or sdt 0902259091 được không... Mình mới tậu e Alas nên muốn tham khảo tí

Tony Nguyen

sn0wtrue.9091 said:
Bạn ơi có thể cho mình sdt hay yahoo hay bạn có thể Pm nick yahoo sn0wtrue.9091 or sdt 0902259091 được không... Mình mới tậu e Alas nên muốn tham khảo tí
cún bạn sao ah? mình cũng nuôi alaska nên có xíu knghiệm