• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cả nhà vô cho nhau biết mặt phát nào....^^ Mai kia có cơ hội off còn dễ...há há

Pikachu

T.Viên Năng Động
PIKA!!!! đích thị là em đó!!! còn ai nữa( Mặt méo mó) :143163ljogging:

e ít nói thế mà bảo e là chùm 8, mọi ng` vào giúp e với, chị vip ăn hiếp e kìa :icon027: :Onion08: :le_luoi: :03: :hi:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ồ mọi người ko nghĩ ra sao? Trùm 8 là Diamond Member đó. :143163ljogging: :icon027: :Onion08: :le_luoi:

đúng đúng, 8 nhiều mới thành Diamond member đc

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
đúng đúng, 8 nhiều mới thành Diamond member đc

hic/// :143163ljogging:

E

emnammeo

Guest
Chết thật mọi người thấy chuẩn quá rồi. Chỉ chờ Diamond Member lên tiếng nữa thui. :143163ljogging:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Chết thật mọi người thấy chuẩn quá rồi. Chỉ chờ Diamond Member lên tiếng nữa thui. :143163ljogging:

im lặng là đồng ý :icon027: :Onion08: :le_luoi: :03: :hi: :)

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
yêu cầu Diamond member lên tiếng :143163ljogging: :icon027: :Onion08: :le_luoi: :03:

Nếu các em nghĩ 8 nhiều thì đc lên diamond thì cứ tha hồ đi! Đừng có lôi kéo chị vào. Vì các em có thể tìm lại tất cả các bài viết của chị http://www.yeuthucung.com/index.php?app=core&module=search&do=user_activity&mid=10786, và tìm xem có bao nhiêu câu 888 trong 40 trang topic cùng CM nhé!

Ngay cả những mem mà chị thấy hoặt động sôi nổi ở box buôn dưa lê cũng ko đc 19 trang đâu! hihi

Pikachu

T.Viên Năng Động
Nếu các em nghĩ 8 nhiều thì đc lên diamond thì cứ tha hồ đi! Đừng có lôi kéo chị vào. Vì các em có thể tìm lại tất cả các bài viết của chị http://www.yeuthucung.com/index.php?app=core&module=search&do=user_activity&mid=10786, và tìm xem có bao nhiêu câu 888 trong 40 trang topic cùng CM nhé!

Ngay cả những mem mà chị thấy hoặt động sôi nổi ở box buôn dưa lê cũng ko đc 19 trang đâu! hihi

thế theo chị ai được nhận cúp vàng chùm 8 của 4rum thế chị :143163ljogging: :icon027: :Onion08: :le_luoi: :03: :hi:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
thế theo chị ai được nhận cúp vàng chùm 8 của 4rum thế chị :143163ljogging: :icon027: :Onion08: :le_luoi: :03: :hi:

chắc là em đó! Hỏi hoài hà...để chị tập trung duyệt bài nè, hnay nhiều topic bị xới tung lên quá!

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
chắc là em đó! Hỏi hoài hà...để chị tập trung duyệt bài nè, hnay nhiều topic bị xới tung lên quá!

Đúng là pik đó!!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :th_haha_hammer: :)

lucky_lucky

nhím xù
Đúng là pik đó!!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :th_haha_hammer: :)

đúng đúng. :co_y_tuong_xau: :eye_wide: :Onion14: :Onion08:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
đúng đúng. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Cmon baby_kusit: :143164lsmokingg: :th_haha_hammer:

Từ quá khứ đến hiện tại thì pik vẫn đang đứng đâu!!! :th_haha_hammer: :143163ljogging:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Từ quá khứ đến hiện tại thì pik vẫn đang đứng đâu!!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :Cmon baby_kusit:

Pikachu sao mà em hay hỏi ai là chùm 8 thế hả?...Trong đầu ai cũng mặc định đó là em rùi mà...sao cứ bắt mọi người nói thẳng ra thế em?...=))..."Chỉ cần cảm nhận thui anh nghĩ cũng đủ rồi..."...ke ke

heobeo

T.Viên Năng Động
Hello cả nhà ! Tớ là Heo béo, sinh viên mĩ thuật, năm nay 22 tuổi òy( 1989)
Hiện tớ đang học ở Nha Trang nên có một lời kêu gọi các mem xa gần : ai đến Nha trang hãy liên lạc để đc dẫn đường miễn phí , hê hê
Sau đây là một vài bức tự sướng và nhờ người sướng giùm :th_haha_hammer:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
hic..boc tem ảnh của heo beo!!! :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:

starlonely49

YTC Developer
Chào các bạn mình xin gia nhập vào hội yêu mèo nhé. Xin tự giới thiệu :girl_in_love:
Mình tên: Linh Đan (bé heo)
Năm sinh: 03-03-1995
Nick yahoo: starlonely49@yahoo.com

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Bạn heobeo ơi, sao nhìn bạn giống hệt 1 người bạn của mình. Giống lắm ý :-SS Bạn ấy tên là Trịnh Trà My, học trường Đh mĩ thuật việt nam :girl_in_love:

Mình là Hạnh Jen sn 1991 ở Hà Nội. Còn ảnh mình thì ở nây chữ kí ùi nhá ^^ Nhưng bonus thêm mấy cái này

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Chào các bạn mình xin gia nhập vào hội yêu mèo nhé. Xin tự giới thiệu :143163ljogging:
Mình tên: Linh Đan (bé heo)
Năm sinh: 03-03-1995
Nick yahoo: starlonely49@yahoo.com

Hình e đâu nhỉ... :girl_in_love: