• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần tìm thông tin về chị Tròn Vo 1987 chuyên bán rùa Núi Vàng

Janzy Tran

tình hình là mình mua rùa của chị ấy đc 10 ngày thì rùa ị ói loạn xạ, bỏ ăn. mình lo lắng gọi cho chị ấy xin lời khuyên thì....."thuê bao quý khách vừa gọi...." 2 ngày rồi. có phải mình đặt niềm tin nhầm chỗ ko?

Benny so cute

YTC Developer
Janzy Tran said:
tình hình là mình mua rùa của chị ấy đc 10 ngày thì rùa ị ói loạn xạ, bỏ ăn. mình lo lắng gọi cho chị ấy xin lời khuyên thì....."thuê bao quý khách vừa gọi...." 2 ngày rồi. có phải mình đặt niềm tin nhầm chỗ ko?
bạn nên gặp bác sĩ xem rùa mắc bệnh lâu chưa hay mới mắc ... bệnh lâu là bạn đặt niềm tin nhầm chỗ rồi :Onion09: :Onion09: :Onion09: còn mắc sớm nên chăm chút và chữa nhanh nhé ... chúc bé rùa mau khoẻ :gongxi-1:

Janzy Tran

Benny so cute said:
bạn nên gặp bác sĩ xem rùa mắc bệnh lâu chưa hay mới mắc ... bệnh lâu là bạn đặt niềm tin nhầm chỗ rồi :Onion09: :Onion09: :Onion09: còn mắc sớm nên chăm chút và chữa nhanh nhé ... chúc bé rùa mau khoẻ :gongxi-1:
bạn ơi, bạn biết bác sĩ thú y chữa cho rùa ở tp HCM không? Cho mình xin địa chỉ. Cám ơn bạn nhiều