• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần tìm lại chó - Đà Lạt

sakurababy98kg

Cần chuộc chó tại Đà Lạt...Cần tìm lại chó mất tích vào ngày 23 -4-2012 tại nhà 8F Trạng Trình, P.9, TP.Đà Lạt. Chó của mình tên là Boi, có đeo vòng cổ màu xanh, nặng từ 5 - 6kg, là loài chó kiểng. Đến nay vẫn chưa tìm đc chó. Ai thấy chó mik thì xin liên lạc : cobe_lo0lem@yahoo.com hoặc Đt :0916919191. Mức giá chuộc lại phải chăng, ai thấy vui lòng liên lạc gấp với chủ.hình ảnh chó :
View attachment 27673
View attachment 27674
View attachment 27675

Mik xin cảm ơn rất nhiều

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Su đã sửa bài dùm bạn. Vì ảnh của bạn đưa link của 1 trang khác vô diễn đàn nên không đúng quy định. Diễn đàn có chức năng upload trực tiếp ảnh từ máy tính lên bài viết. Vì vậy lần sau post bài có hình ảnh thì bạn hoặc chèn link ảnh hoặc up hình trực tiếp nhé!
Su cũng sẽ đưa bài lên trang fanpage của diễn đàn để bạn có thể tăng đc khả năng tìm lại bé!
Chúc bạn sớm tìm đc bé của mình!

kaka7una

YTC Developer
thay vì ngồi post bài em nên đi tìm cún ở...........các lò giết mổ, các wan' nhậu thì hơn (ở nam thiên, ngã 5 ĐH, một vài quán ở Hùng Vương, thậm chí là trại hầm, cầu đất....)
chia buồn với em!