• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Cần mua lồng chó

kdquyet

Member
Mình đang nuôi husky. Muốn mua cái lồng cho vừa bọn nó. Dự kiến đo là khoảng 1,2m*0.8m bác nào có không ạ. to hơn tí càng tốt, giá càng hạt rẻ càng tốt. nhưng phải tháo dỡ dc

vojcoj_1991

kdquyet said:
Mình đang nuôi husky. Muốn mua cái lồng cho vừa bọn nó. Dự kiến đo là khoảng 1,2m*0.8m bác nào có không ạ. to hơn tí càng tốt, giá càng hạt rẻ càng tốt. nhưng phải tháo dỡ dc
mình mua lồng chó cách đây 1 tháng,định nuôi rot nhưng đi làm bận quá nên thanh lý cả chó lẫn lồng. [SIZE=14pt]lồng 120 x 100 cao 90[/SIZE][SIZE=14pt] (mua của chú Giang long biên, lồng gấp Toyota , mình đã lắp thêm bánh xe + làm khay vệ sinh phía dưới ), rất tiện lợi có thể gấp gọn lại được nhốt được 2 chú rott to , hoặc có thể làm chuồng đẻ luôn! giá 2tr7. ps mua của bác Giang bây giờ hình như là 2tr9 + 300k làm khay + 100k lắp bánh xe[/SIZE]

vojcoj_1991

vojcoj_1991 said:
mình mua lồng chó cách đây 1 tháng,định nuôi rot nhưng đi làm bận quá nên thanh lý cả chó lẫn lồng. [SIZE=14pt]lồng 120 x 100 cao 90[/SIZE][SIZE=14pt] (mua của chú Giang long biên, lồng gấp Toyota , mình đã lắp thêm bánh xe + làm khay vệ sinh phía dưới ), rất tiện lợi có thể gấp gọn lại được nhốt được 2 chú rott to , hoặc có thể làm chuồng đẻ luôn! giá 2tr7. ps mua của bác Giang bây giờ hình như là 2tr7 + 300k làm khay + 100k lắp bánh xe[/SIZE]