• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần giúp đỡ khẩn cấp

hungthieugia_2002

YTC Developer
mình có 2 pé camp. Hôm qua 2 bé k hiểu vì sao chúng nó trốn ra đc. Đi bằng cửa trước lun nha. sáng nay mình tìm thấy thấy con cái có dính máu ở hậu môn và mệt mỏi nằm một chỗ k thôi ik. trong khi đó trước đó chúng nó chạy rất hăng. Có thể con đó đang mang thai. ai biết vì sao k ạ. xin giúp em vs.

goat

YTC Developer
mình có 2 pé camp. Hôm qua 2 bé k hiểu vì sao chúng nó trốn ra đc. Đi bằng cửa trước lun nha. sáng nay mình tìm thấy thấy con cái có dính máu ở hậu môn và mệt mỏi nằm một chỗ k thôi ik. trong khi đó trước đó chúng nó chạy rất hăng. Có thể con đó đang mang thai. ai biết vì sao k ạ. xin giúp em vs.

Em xem lai đi, chó có chu kỳ kinh nguyệt, sau chu kỳ đó khoảng 2 ngày (nghĩa là sạch được chừng 2 ngày) thì phối giống được, tôi ko thấy em nói chó nhà em bao nhiêu tháng.

thinhkiemthe1993

YTC Developer
Em xem lai đi, chó có chu kỳ kinh nguyệt, sau chu kỳ đó khoảng 2 ngày (nghĩa là sạch được chừng 2 ngày) thì phối giống được, tôi ko thấy em nói chó nhà em bao nhiêu tháng.

bạn ý đang hỏi về chuột hamster mà

Nhung90

T.Viên Năng Động
hihi, chuột chứ k phải chó đâu opa à!!!! khổ quá mọi người lần sau kứ nói là chó, mèo hay chuột j` đi... có nhìu ng yêu động vật nhưng họ hoàn toàn k quan tâm các em là camp, ba tư hay rott đâu...ôi trời :go_mo:

goat

YTC Developer
ha ha ha. tôi còn không biết biết chuột hamster là con gì. mặc dù rất yêu động vật...hi hi hi nhiệt tình vô duyên rồi.

Bé Xún

T.Viên Năng Động

Vừa mất sức mất máu thì là hư thai đó bạn :frozesweat: .Tình trạng này rất rất nguy hiểm...