• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

cần bán lồng ham ster alex

hámter pinky

chào mấy bạn iu hamster...

mấy bé hamster nhà mình ko may qua đời , nên có dư 1 vài cái lồng Alex ( mua từ pethouse ) và 1 vài vật dụng , giờ minh mún bán với giá

phải chăng, mong mấy bạn ủng hộ mình nha !!!

Show hàng nào:

1/ Lồng tròn màu hồng :
Giá gốc :190k => giờ bán 130k

Cái lồng này rất thích hợp cho những bé cái khi mang thai , có thể tách bé ra ở riêng,không gian ko quá lớn , ko sợ những baby chạy lung tung. Lúc mình mua cũng vì mục đích này

2/ Lồng tiểu hoàng tử màu xanh :
Giá gốc 239k => giờ 180k

3/ Lồng Alex 3 tầng màu hồng
Giá gốc 728k=>giờ 550k

4/ Lồng 2 tầng (lồng này lúc mình mua là secondhand và là màu này rùi ,có nhìu chỗ bị bé cắn lủng lỗ,mình dủng keo trắng dán lại rùi, mấy bạn thông cảm nha )
Giá gốc là 618k =>Giá minh mua là 300k => giờ 180k

Ở lồng 3 và 4 có cái hợp CD mình tự chế làm nhà ngủ cho bé , cái này là free nhé !

5/ Phòng tắm tam giác màu xanh
Giá gốc 52k => giờ 40k

6/ 2 Phòng tắm hình tên lửa màu xanh
Giá gốc 37k =>30k/cai

7/ chén sứ mình mua ở chợ => 10k

8/ Bình nuớc
*Loại vừa : giá gốc 40k => 25k
*Loại lớn : giá gốc 67k => 35k

9/ bóng chạy
Giá gốc 46k =>30k

10/ Đồ chơi gổ : xích đu
Giá gốc 59k => 15k (vì mình nuôi bear lông xù nên có nhìu vết cắn,mấy bạn thông cảm nha !!! ^_^ )

11/ Bánh chạy mày hồng
Giá gốc 58k =>40k

12/ Nhà ngủ 30k

=>sold
13/ Đồ máng nuớc 5k/cái

14/ Cái này là cái cầu thang và miếng máng làm tầng 2 của lồng số 2 , mình mua 3 cái lồng mà cái khung ngoài minh để đâu kiếm ko ra,còn dư 4 cái này,ai có nhu cầu lấy vì mục đích jì đó thì pm nhé ,cái này mình tặng kèm nếu mua 1trong những vật dụng trên,còn ko mình sẽ bán 30k.=>sold 1 còn 1 cặp nữa thui.

* Tất cả những thứ này mỉnh đều mua ở pethouse nhé ( trừ lồng 4 là mình mua secondhand nên ko bít nguồn gốc )nên mấy bạn cứ yên tâm ko lo hàng giả và giá cả , mấy bạn có thể tham khảo giá gốc ở web này : http://www.pet-house.com.vn/?a=nhomsanpham&idloaisp=13&trang=2

* Vì mình nuôi bear bạch kim và bear lông xù nên ở chén và bình nuớc có 1 vài vết cắn,mấy bạn thông cảm nha !!!

Ai có nhu cầu mua thì pm qua 0902828623 , bất cứ giờ nào nhé ( trừ 2,4,6 17g-20g ,mình đi học ^_^ ) địa chỉ : 189 tạ uyên f4 q11 tphcm

Cám ơn và mong mấy bạn ủng hộ nha !!!