• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CẢNH GIÁC LỪA ĐẢO KHI MUA CHÓ TRẠI LƯU NGUYỄN 0905020189-0975501357

Status
Không mở trả lời sau này.

XT Dog

Member
t1 Ngay cái lần đầu tiên mình thấy Mod tieu_tuan ko công tâm khi bênh vực Lưu Nguyễn cho rằng nhằm lẫn, Và xin giải quyết vấn để rồi.

Lần t2 : Lấy danh nghĩa Mod mà kêu mình ko nên quan tâm vì đó là quyền lơi người mua bán. Hay là quyền lợi người bán thiệt hại kẻ mua. Sao bạn có thể nói giải thích rõ ràng được khi ADMIN yêu cầu chứng minh giải như Nika từng nói thì bạn chưa từng thấy cái sự chứng minh đó mà bảo rõ ràng và cho qua chuyện đó

1MOD đứng ra giải quyết mà nói như vậy sao? Có ai mua bán mà là ko riêng tư? Và Mod lấy gì mà chưng minh rằn sẽ cung cấp đầy đủ giấy tờ khi mua CONAN nghe như MOD rành về CONAN lắm nhĩ

tieu_tuan

Moderators
Staff member
natavon said:
mih dag noi den gia tri cua loi noi cug nhu danh du b dug nham lan,va mih cug k dua moi chuyen den cho k co duog giai wuyet...ok? mih cug chag benh 1 ben nao het mih dag phe bih ca 2 de rut kih nghiem lan sau,con b thi sao b co giup ca 2 biet cai sai cua ho k hay b noi dieu ngan giai nhu nhug dua tre giag hoa vay? that nuc cuoi khi b dc lam Mod :-j
mình vừa nhắc nhở bạn vì lỗi bạn viết tiếng việt không dấu và bạn dùng những ngôn từ gây xúc phạm
bạn còn 1 lần tái diễn mình banne nick bạn
Thân

tieu_tuan

Moderators
Staff member
XT Dog said:
t1 Ngay cái lần đầu tiên mình thấy Mod tieu_tuan ko công tâm khi bênh vực Lưu Nguyễn cho rằng nhằm lẫn, Và xin giải quyết vấn để rồi.

Lần t2 : Lấy danh nghĩa Mod mà kêu mình ko nên quan tâm vì đó là quyền lơi người mua bán. Hay là quyền lợi người bán thiệt hại kẻ mua. Sao bạn có thể nói giải thích rõ ràng được khi ADMIN yêu cầu chứng minh giải như Nika từng nói thì bạn chưa từng thấy cái sự chứng minh đó mà bảo rõ ràng và cho qua chuyện đó

1MOD đứng ra giải quyết mà nói như vậy sao? Có ai mua bán mà là ko riêng tư? Và Mod lấy gì mà chưng minh rằn sẽ cung cấp đầy đủ giấy tờ khi mua CONAN nghe như MOD rành về CONAN lắm nhĩ

mình nhắc nhở bạn 1 lần nữa bạn còn dùm các chữ vượt quá font 18 mình sẽ cảnh cáo bạn
việc cá nhân của bạn và lưu nguyên là mua bán bên ngoài ytc và do 2 bạn nên tự trao đổi,,, riên tôi vẫn giữ quan điểm thông tin về conan thì lưu nguyễn có quyền cung cấp khi khách trực tiếp hỏi mua conan, còn bạn hỏi tôi có biết về conan hay không xin thưa không, nhưng tôi biết chủ của nó là ai và tôi cũng không cần phải nói ra với bạn về việc tôi quen chủ của conan như thế nào bạn nhé....
bạn cứ khăn khăn nói là lưu nguyễn cung cấp sai về cái đoạt giải của bé, và cho dù là có sai thì cái đó là giữa lưu nguyễn và bạn trao đổi bên ngoài chứ tôi chưa hề thấy lưu nguyên đang bài bán bé conan trên ytc...
tôi nói 1 lần cuối nếu bạn vẫn không có thong tin gì thêm về nói bạn lưu nguyễn lừa gạt thì topic này sẽ close lai vì nó chẳng đi tới đâu cà...khi sự việc là việc bất đồng trong mua bán của cá nhân 2 bạn chứ bạn lưu nguyên chưa từng có bằng chứng cụ thể về bạn ấy mua bán gian lận cả, còn riêng bạn tôi cảm thấy bạn nên xem lai bản thân tại sao cứ tranh cãi khi sự việc đã kết thuc!!!
bạn đừng khiên tôi khó xử khi bắt buộc phải cảnh cáo nick của bạn!
thân

Nika

T.Viên Năng Động
Chào Tiêu Tuấn!
Mình ko có ý lôi vào diễn đàn vụ lùm xùm này. Tại vì bên XT dog đăng tin lung tung kêu mình lừa đảo này nọ trên diễn đàn nên mình mới nhờ mode và BQT vào để giúp đỡ, xác nhận mình có lừa đảo hay ko? Để close topic và cảnh cáo bên XTdog. Diễn đàn ko phải chỗ để bất cứ 1 ai đó bấy bình bậy bạ rồi dựng chuyện rêu rao phá hoại người khác. Mình xin hết.
Thân!

tieu_tuan

Moderators
Staff member
vì đây chỉ là vần đề thông tin về giải thưởng của bé conan và thấy đây là việc tranh chấp cá nhân nên topic này sẽ được closed
mọi thắc mắc 2 bạn nên tự trao đổi bên ngoài
vụ việc này chằng ai lừa ai cả mà chẳng qua là sự hợp tác của 2 bên không có sự đồng thuận trong viec thông tin và kiểm tra thong tin
Thân

Status
Không mở trả lời sau này.