• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[CẢNH BÁO] PHƯỢNG HOÀNG PETSHOP - Nơi bán chó bệnh + Thiếu trách nhiệm

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Theo như Quỷ tìm hiểu thì nick Phượng Hoàng đã ko còn hoạt động trên YTC từ ngày 30/12/2011 (sau khi đăng ký tham gia YTC đc 1 ngày), đồng thời số lượng bài viết chỉ có 3 bài, xem như nick Phượng Hoàng đã trốn tránh trách nhiệm, thể hiện sự lừa đảo.

View attachment 23407

Vậy Quỷ sẽ xóa topic của Phượng Hoàng, ban nick Phượng Hoàng vĩnh viễn.

Mong các bạn luôn luôn cảnh giác và đề phòng các trường hợp tương tự, tránh sự cố đáng tiếc xảy ra. Cảm ơn sự đóng góp của tất các các bạn.

mangaka

YTC Developer
Thương kún....

kitto

Bạn ơi, theo mình được biết thì Trại chó Phượng Hoàng chuyên bán ngao,có chi nhánh o TQ, còn đc đăng báo nữa, chủ trại là 2 người nam, k fai nữ, bạn có thể search trên google sẽ ra thông tin, còn vô forum lập 1 nick tên phượng hoàng rồi nói trại phượng goàng thì biết cái nào giả cái nào thật đây. Mình mghix chắc có kẻ giả mạo trại ngao phượng hoàng

py103

T.Viên Năng Động
Trại Phượng Hoàng kia là trại chó ngao tạng Phượng Hoàng,chuyên nuôi và bán ngao tạng sinh ở VN. Còn đây là Phượng Hoàng petshop,bán đủ thứ nhập từ TQ về.2 cái ko liên quan gì nhau cả và petshop cũng ko ghi là trại nên ko phải mạo danh.petshop mình vẫn thấy đang hoạt động bên Việt dog.ai thấy thì dẫn link này để cảnh báo mọi ng bên đó nhe.

trantien

=)) nghe quen ở các topic rồi bạn ơi =)) , làm ăn cũng phải có lương tâm tí chứ

em này bao tien vậy anh có giao chó đến tận nhà ko

khoahee

love pet
Cây cỏ cũng cần có sự sống còn mấy thằng zan thương này chỉ có cách lấy thuốc Nonpic mà bom vào cơ thể của nó cho nó biết thế nào là sự hành hạ động vật........................... :lac_dau:

daivd_new

YTC Developer
Tốt nhất bạn nên để Công An vào cuộc đi, 8tr không phải ít đâu, nếu bạn vẫn còn liên lạc được với nó, thì chắc hẳn nó vẫn còn đang lừa nhiều người . Báo ngay còn kip, chứ để mọi việc nguội đi. Thì chúng nó đang cười" Hả hê" đấy. Dù sao chia buồn với bạn

meotinxinhtuoi

T.Viên Năng Động
thật tội cho cún.....mong sao các cửa hàng bán cún có lương tâm 1 chút đừng làm chỉ vì đồng tiền,...

kitto

à... thì ra là vậy. Chúng nó lợi dụng tên Phượng Hoàng, người mua dễ hiểu lầm là trại Ngao Tạng Phượng Hoàng. Mình cũng bị lầm nữa, nói chi