• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

CẢNH BÁO: MUA CHÓ CỦA HG GIÁ SINH VIÊN

Giá rất rẻ, chó nhìn rất đẹp nhưng toàn là treo hình ảnh của cửa hàng và người khác làm tớ đi tìm mãi ra địa chỉ thì hỡi ơi, nhìn mấy em ý nuốt không trôi được. Nhất là mấy em poodle nhìn kinh ko chịu được. bạn mình đi cùng nói bán 2 tr ko biết có dám mua ko, sợ về người ta cười hỏi con gì. Bảo hành thì ỡm ờ. Bạn nào không tin cứ kêu show hình thật qua webcam hoặc thích thì cứ thử vận may.
Mình ko ném đá, nhưng ghét kiểu làm ăn dối trá, lừa gạt.
Toàn quốcVNN một ngày sẽ có bao nhiêu người nôp tiền đóng học phí cho kiểu làm ăn dễ giàu từ nước mắt người khác thế này
Hãy đọc các cm của topic này nhé. Cứ vài phút là lại ra đời 1 nick mới tự xưng là người mua và đặt hàng chuyển đi.các tỉnh thanh Có thật sự đó là người mua hàng hay lại là trò giả như hành vi ăn cắp ảnh nơi khác tạo hào nhoáng đi lừa những người ham rẻ. Hãy yêu cầu cho coi hàng qua webcam khi mua nhé các bạn!
http://www.yeuthucun...BB%ABng-nem-da/

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Nếu đúng như vậy thì chúng ta nên tránh xa ... !
Yêu cầu bạn kia nên cho ảnh thật của các em ...! Chứ đừng lấy ảnh khác :eye_wide:

Hãy đọc các cm của topic này nhé. Cứ vài phút là lại ra đời 1 nick mới tự xưng là người mua và đặt hàng chuyển đi.các tỉnh thanh Có thật sự đó là người mua hàng hay lại là trò giả như hành vi ăn cắp ảnh nơi khác tạo hào nhoáng đi lừa những người ham rẻ. Hãy yêu cầu cho coi hàng qua webcam khi mua nhé các bạn!
http://www.yeuthucun...BB%ABng-nem-da/

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Quỷ đã đóng topic đó đồng thời cảnh cáo chủ topic PetShop_HG, cảm ơn nguoibaovecongly đã đóng góp ý kiến giúp YTC phát triển.

Link xử lý: Click

maichau91

YTC Developer
mình cm đòn gió coi nó trả lời thế nào thôi bạn ạ =))
bạn có biết hôm qua nó lấy hình em cún của mình để đăng bán ko, có người phát hiện ra thì nó thay bằng ảnh khác! Mình đang muốn xem bộ mặt của nó thế nào ý mà