• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Các Bạn ơi!Giúp mình với nhé!

Gia Long

Member
3 ngày nữa mình được mua hams mới rùi,vui quá nhưng cũng không kém phần lo sợ,có ai biết làm thế nào để phân biệt chúng ko phải anh-em hay mẹ-cn không???Mà nếu mua cùng một lúc.làm thế nào để chúng ko cắn nhau bây giơ???mình định mua 1 bs xám (đực) và 1 bs vàng (cái),giúp mình với nhéd!!! cám ơn các bạn nhiều!!!!!!!!! :unknw:

iuhamslem

iu hams nhất trên đời
Gia Long said:
3 ngày nữa mình được mua hams mới rùi,vui quá nhưng cũng không kém phần lo sợ,có ai biết làm thế nào để phân biệt chúng ko phải anh-em hay mẹ-cn không???Mà nếu mua cùng một lúc.làm thế nào để chúng ko cắn nhau bây giơ???mình định mua 1 bs xám (đực) và 1 bs vàng (cái),giúp mình với nhéd!!! cám ơn các bạn nhiều!!!!!!!!! :unknw:
phân biệt thì mình ko pít nhưng nghe người ta nói bé hams mua về thì để hai pé vào cùng lúc quan sát 1 thời gian nếu thấy bé cắn nhau :co_y_tuong_xau: thì ngăn kịp thời và tắm cho bé để xóa hết mùi trên cơ thể dọn chuồng sạch để ko còn mùi của hai bé và lại thả vào cùng lúc nếu còn cắn nhau nữa thì mìh pó tay!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Gia Long

Member
iuhamslem said:
phân biệt thì mình ko pít nhưng nghe người ta nói bé hams mua về thì để hai pé vào cùng lúc quan sát 1 thời gian nếu thấy bé cắn nhau :co_y_tuong_xau: thì ngăn kịp thời và tắm cho bé để xóa hết mùi trên cơ thể dọn chuồng sạch để ko còn mùi của hai bé và lại thả vào cùng lúc nếu còn cắn nhau nữa thì mìh pó tay!! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
thanks bạn nhìu :clapping: ;)

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
Mình có 2 bé đây ^^ 1 muối tiêu . 1 Trà sữa . 2 bé rất Hòa thuận :) mình ở Hcm q3 . Bạn mún mua thì nt cho mình . 01206030265

gauconpetshop

YTC Developer
nên tìm tới các shop lớn có uy tính thì sẻ không sợ việc đồng huyết wan trọng là lương tâm người bán nhé bạn!!!! khi mua về bạn để vào chung chuồng mà tốt nhất khi đi mua bạn lựa 2 con cùng dc nhốt chung vs nhau thì sẻ dể hơn..... khi thấy cắn nhau thì tách ra và ngăn chuồng ra làm 2 và nhốt 2 bé vào 2 bên 1 ngày đổi wa 1lần sau này wen mùi 2 bé hết cắn :lau_mo_hoi: