• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

các bác cho em hỏi.em mèo này em mới được cho là mèo gi?

Status
Không mở trả lời sau này.

royal

nga trăm phần trăm
lông trắng mắt xanh khi đèn chiếu vào con ngươi mắt thành màu đỏ chỉ có thể là nga

vâng!thank các bác.em mèo nhà em rất thíck ra phố.tháo xích phát em ý ohi đi luôn.mà đêm thì em ý kêu gào thảm thiết.mama em paro nó thèm zai.bác nào cho em hỏi sao để phối giống với.em hỏi mèo gì để đi phối giống nhưng chả tim thấy trên diễn đàn chỗ nào phối giốg mèo ka?????????hix >"

E

emnammeo

Guest
vâng!thank các bác.em mèo nhà em rất thíck ra phố.tháo xích phát em ý ohi đi luôn.mà đêm thì em ý kêu gào thảm thiết.mama em paro nó thèm zai.bác nào cho em hỏi sao để phối giống với.em hỏi mèo gì để đi phối giống nhưng chả tim thấy trên diễn đàn chỗ nào phối giốg mèo ka?????????hix >"<

Vậy bạn post bài vào box Dịch vụ thú cưng http://www.yeuthucung.com/forum/196-d%E1%BB%8Bch-v%E1%BB%A5-thu-c%C6%B0ng/

royal

lên google tra phối giống mèo là ra hàng tá
mèo nga nên cho lai với nga hoặc anh lông dài như vậy sẽ làm trội chất lông của mèo con
còn nếu điều kiện bạn khá giả thì lai với 34
mình thấy mấy nga lai anh lông ngắn hay exotic bé mèo con đẻ ra tuy mặt đẹp nhưng lông k đc dài như lai với ald đâu
1 vài lời tư vấn có gì sai sót các bậc tiền bối đừng ném đá

Meoluuly

YTC Developer
Hiện nhà mih có 1 con ald màu vàng rất dễ thương .bạn có Thể đem mèo nhà bạn qua giao lưu dc ko mih ở quận bình tân đó.. Bé nay cũng gần 9thang rồi. Thấy e í kêu hoài ko bít có fai cần mèo cái ko...?

Hiện nhà mih có 1 con ald màu vàng rất dễ thương .bạn có Thể đem mèo nhà bạn qua giao lưu dc ko mih ở quận bình tân đó.. Bé nay cũng gần 9thang rồi. Thấy e í kêu hoài ko bít có fai cần mèo cái ko...?

huhu.tớ cũng muốn giao lưu với mèo nhà bạn lắm nhưng tớ ở xa tít mù táp ak.tớ ở tận ngoài bắc và ở thành phố ninh bình cơ.có bạn nào ở đấy nuôi giống này thì giao lưu vớ tớ.>"

huhu.tớ cũng muốn giao lưu với mèo nhà bạn lắm nhưng tớ ở xa tít mù táp ak.tớ ở tận ngoài bắc và ở thành phố ninh bình cơ.có bạn nào ở đấy nuôi giống này thì giao lưu vớ tớ.>"

Status
Không mở trả lời sau này.