• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bu: Thành viên mới của nhà mình sâu ảnh

nhim

Well-Known Member
Cuối cùng sau cuộc lặn lội từ hà nội về hải dương, từ hải dương lên hà nội sau đó lại quay về hải dương, Bu đã chính thức trở thành thành viên của gia đình mình. Mình và em trai mình rất quý con Bu. Nó khôn và hiếu động vô cùng, đôi lúc lười thì cũng lười vô cùng :).
Mọi người xem xong pic đừng có quăng gạch e nó nhé

Ý bị phát hiện chụp lén, quay mặt ra nhìn máy ảnh nè

Ngủ trông ngoan k :) :D

cái mặt lúc bị đánh thức. Có vẻ hơi khó chịu đây

Lại ngủ nữa. Ngủ nhiều quá rùi bu ơi

mới nhìn thì tưởng rất dữ nhưng nó hiền lắm k cắn k sủa đâu
Bu tính tình rất nhắng rất thích nô đùa. Sẵn sàng công lấy mọi thứ. Suốt ngày đòi lên giường ngủ với chủ, đi chơi là k đi đường nào 2 lần đâu. Muốn dắt nó về nhà là phải dắt đường khác. nếu dắt ngược lại cô này nằm xuống k cho đi đâu. Ngủ thì ngáy to dã man, Nó hay dỗi lắm ý. Nô nghịch suốt ngày đc nhưng đc 1 tí là nằm xuống ngay vì béo quá mà. k đc nô hoặc dẫn đi chơi là ngủ liền à
Mọi người làm quen vs bu nào. bạn nào ở hải dương có dịp qua thăm bu nhé

Pilovepet

LOVE ANIMAL
hì hì, mập mạp yêu yêu ^^

nhim

Well-Known Member
ặc. Ai không biết cũng đều hỏi em đây là chó hay lợn :). Nhưng con này khôn nên nhiều người thích

nhim

Well-Known Member
đáng yêu quá :X ♥ Nà . Ai bảo là heo. Nếu là heo cũng vẫn thích ♥ Ngầu Ngầu + chút đáng yêu ;))

thanhk u nhé. hum nay mình đeo xích cho nó thế là nó chạy 1 mạch ra cổng đòi đi chơi