• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bon nhà em vừa bị "thiến" chiều nay. e đang rất muốn hỏi ạ

Chi Bon

Bon nhà em là chó đực..đã được hơn 6 tháng tuổi..bình thường em nó rất ngoan..chỉ mỗi tội là khi có người nhà về đến cổng là nó phi vào nhà sủa cắn ngậu nhặng lên như chuẩn bị cắn người trong nhà đến nơi.. :(
vì muốn Bon lành tính đi nên nhà em quyết định thiến em ấy..chiều nay có mời bác sĩ thú y đến thiến..nhưng mà nhà em ở tỉnh lẻ nên hình như em không tin tưởng vào bác sĩ lắm.. :(
chiều nay sau khi thiến xong..bác sĩ có dùng thuốc kháng sinh rắc trực tiếp vào vết mổ..nhưng đến bây giờ Bon nhà em vẫn bị rỉ máu :( mà cái chỗ ngày-trước-có-2-hòn bây giờ nó phình to ra..em rất lo..em gọi điện hỏi bác sĩ ấy thì bác bảo là mai nó còn phình to nữa cơ..đấy là nó bị giữ nước :(
bác nào có kinh nghiệm đã từng chăm chó thiến thì cho em ít biểu hiện của chó sau khi thiến với..đã từng có em nào giống em Bon nhà em chưa????
bây giờ em Bon cứ nằm rên ư ử..máu cứ rỉn ra..nấu cháo cho ăn mà không ăn..em không biết làm sao nữa..em suốt ruột lắm.. :(((((((((((