• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bình Thạnh - Bầy Bắc Kinh thuần chủng tìm chủ yêu thương!

boluv

Pek & Pom
BẦY BK THUẦN CHỦNG MỚI ĐÃ RA LÒ..TÈN TEN..
SẼ UP HÌNH CHO MỌI NGƯỜI TRONG TIME SỚM NHẤT..HIỆN H ĐÃ ĐC 1 TUẦN TUỔI RỒI..MẸ NÌ LẦN NÀY CHO RA SỐ QUÂN NHƯ CŨ..9 EM NHA!!HIHI

Hi cả nhà!! :03: Tình hình là pé ku'n nhà mình 10/12 vừa wa đã cho ra đời 1 bầy puppy rất iu..những 9 em lận ..úi giời đủ mọi màu lông nhé..trắng này..vàng này..đen này..nâu này..với cả đốm khoang nữa nhé ..5 pé cái và 4 pé đực..pé nào nhìn cũng iu hết..mạnh khỏe..chạy nhảy tung tăng(trộm vía) :le_luoi: ..mình chăm cực kỹ nhé..bạn nào tới nhà sẽ bít..từ ngày lọt lòng mẹ tới nay vì dân số đông wa nên mình bổ sung sữa ngoài..toàn esbilac quất tới..1 ngày 1 lon..hix..1 kon số khủng khiếp đối với sv như mình ..nay mấy pé đã được tháng rồi..mình đã cho ăn dặm thêm cháo thịt bằm..cơm xay nát..bú mẹ và sữa ngoài..nên nhìn iu lắm nhé em nào cũng đi tất..mặt gãy..mũi tẹt..chân lùn..mắt lòi..đều có móng đeo nhé :Onion36: ..mình nhận đặt gạch từ đây cho đến khi mấy pé dứt hẳn sữa mẹ..có lẽ gần sát tết là đón ok.."Chó đến nhà thì sang" mừh..đúng mùng 1 tết mấy pé tròn 2 tháng đấy nhá ..chó mẹ mình nuôi từ tháng 12 năm 2009 đến nay..đây là lần đầu tiên em ấy làm mẹ..lần đầu nhưng chăm con cực giỏi nhé.. ..chó nhà nên mấy bạn khỏi phải lăn tăn về sức khỏe nha :good: ..đầu hẻm nhà mình có phòng khám thú y..nếu bạn nào sợ thì khi rước pé mình sẽ cùng ra đó cho bs kiểm tra.. Rồi giờ đến màn show hàng nè : :keke_hehe:

MS1 : pé nâu cái..ĐÃ CÓ CHỦ

MS2 : pé vàng cái..ĐÃ CÓ CHỦ

MS3 : pé đen vàng cái (ĐÃ CÓ CHỦ)

MS4 : pé trắng đực..

MS5 : pé nâu đen đực.. ĐÃ CÓ CHỦĐã có chủ

MS6 : pé xám khói cái....pé này màu là lạ nhé..mình ẻm màu xám..(ĐÃ CÓ CHỦ)

MS7 : pé đen đực ..

MS8: pé trắng phau.. ĐÃ CÓ CHỦĐã có chủ

MS9: pé đốm..giống bk nhưng cho ra màu này nhìn đẹp và lạ cực nhé... (ĐÃ CO CHỦ)

Còn đây là hình xxx của ba mẹ chúng.

Đây là hình mommy của mấy nhóc lúc đang mang bầu nhé..9 đứa nên thảo nào bụng to vãi.. . :rofl:

AI CÓ NHU CẦU LH: 0934 423 404 OR 0938484450 NHÉ
EM Ở 194/43/18 BẠCH ĐẰNG P24 BÌNH THẠNH..
BONUS THÊM MẤY TẤM CỦA MẤY PÉ LÚC 2 TUẦN TUỔI :Onion36:

boluv

Pek & Pom
mong mấy pé sớm có chủ iu thương :go_mo: :go_mo:

Putin_cute

T.Viên Năng Động
dễ cưng quá vậy, ú nu ú nần, chúc mấy pé mau về nhà mới nhe!

grandish

YTC Developer
Cẩn thận khi mua chó Toy Poodle tại địa chỉ : 235/ 52 Đường Trục ( Nơ Trang Long chạy thẳng gặp đường ray quẹo trái, gặp ngã 3 quẹo phải là Đường Trục ), P.13, Q. Bình Thạnh. ĐT: 0934. 137986. Mình đã mua một con Toy Poodle va Chị Chủ nói bảo hành cho mình 1 tháng 2 bệnh Carre va Parvovirus. nhưng chưa được 10 ngày chó mình đã đi ỉa ra máu và hai con giun dài bàng cả gang tay. mình đem đến BS thú y làm kiểm tra thì chó đã nhiễm Parvo, và mình cũng đã đến địa chỉ BS thú y mà Chị bán chó đưa cho cuốn sổ đã trích ngừa nhưng BS ở đây nói là chưa từng trích ngừa cho chó mình và ký cuốn sổ này vi BS nói nếu chó đã trích ngừa thì sẽghi đầy đủ thông tin về con chó va chủ nhân, nhưng cuốn sổ của mình thì không. chỉ có ghi ngày trích và ký tên BS. Mình đã gọi điện thoại và nói chuyện với chị ta nhưng chị ta nói chuyện với mình rất mất dạy và chửi mình dồng thời ko chịu bảo hành như đã hứa. Mình ko làm được gì chị ta cả, đành ngậm đắng nuốt cay và nuốt nước mắt hàng ngày khi nhìn chó mình đau đớn . Mình đã đem nó đi trích thuốc và truyền nước mỗi ngày mất gần 400.000d một ngày nhưng nó đã không qua khỏi. Chị ta còn một địa chỉ nữa bán cho ở đường Nguyễn Xí, Q.Bình Thạnh. Các bạn nên cẩn thận khi mua cho ở địa chỉ này. vì dây là bệnh truyền nhiễm. Nhà mình phải mua thuốc sát trùng về để tẩy rửa nhà cửa nhưng phải mất 6 tháng sau mình mới nuôi lại được con chó khác. Mình rất đau lòng và luôn khóc mỗi khi nhớ đền hay nhìn hình của con cho coffee cua minh. Coffee la tên con chó của mình.

grandish

YTC Developer
Cẩn thận khi mua chó Toy Poodle tại địa chỉ : 235/ 52 Đường Trục ( Nơ Trang Long chạy thẳng gặp đường ray quẹo trái, gặp ngã 3 quẹo phải là Đường Trục ), P.13, Q. Bình Thạnh. ĐT: 0934. 137986. Mình đã mua một con Toy Poodle va Chị Chủ nói bảo hành cho mình 1 tháng 2 bệnh Carre va Parvovirus. nhưng chưa được 10 ngày chó mình đã đi ỉa ra máu và hai con giun dài bàng cả gang tay. mình đem đến BS thú y làm kiểm tra thì chó đã nhiễm Parvo, và mình cũng đã đến địa chỉ BS thú y mà Chị bán chó đưa cho cuốn sổ đã trích ngừa nhưng BS ở đây nói là chưa từng trích ngừa cho chó mình và ký cuốn sổ này vi BS nói nếu chó đã trích ngừa thì sẽghi đầy đủ thông tin về con chó va chủ nhân, nhưng cuốn sổ của mình thì không. chỉ có ghi ngày trích và ký tên BS. Mình đã gọi điện thoại và nói chuyện với chị ta nhưng chị ta nói chuyện với mình rất mất dạy và chửi mình dồng thời ko chịu bảo hành như đã hứa. Mình ko làm được gì chị ta cả, đành ngậm đắng nuốt cay và nuốt nước mắt hàng ngày khi nhìn chó mình đau đớn . Mình đã đem nó đi trích thuốc và truyền nước mỗi ngày mất gần 400.000d một ngày nhưng nó đã không qua khỏi. Chị ta còn một địa chỉ nữa bán cho ở đường Nguyễn Xí, Q.Bình Thạnh. Các bạn nên cẩn thận khi mua cho ở địa chỉ này. vì dây là bệnh truyền nhiễm. Nhà mình phải mua thuốc sát trùng về để tẩy rửa nhà cửa nhưng phải mất 6 tháng sau mình mới nuôi lại được con chó khác. Mình rất đau lòng và luôn khóc mỗi khi nhớ đền hay nhìn hình của con cho coffee cua minh. Coffee la tên con chó của mình.

boluv

Pek & Pom
tội nghịp cho bạn..chia buồn..

boluv

Pek & Pom
chủ iu thương ơi..tìm 1 pé cho mình đi nào..

khoamax

T.Viên Năng Động
phụ bạn 1 tay cho đám nhóc tì của sushi :03:

bachmahoangtu12368

YTC Developer
bạn ơi bán rẻ xíu cho dân Việt Nam mua nuôi phụ bạn. Thời buổi khó khăn mà bạn. Chó Bắc Kinh bán tầm 600 dc rồi. Bạn bán giá đó mình lụm liền đó.
Góp ý thôi đừng giận nhe. :m031:
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

boluv

Pek & Pom
bạn ơi bán rẻ xíu cho dân Việt Nam mua nuôi phụ bạn. Thời buổi khó khăn mà bạn. Chó Bắc Kinh bán tầm 600 dc rồi. Bạn bán giá đó mình lụm liền đó.

chó nhật lai bk cũng tầm 1tr2 r bạn..600k chắc bạn mua đc chó nhật lai z chó ta đó..thaks bạn góp ý..:)

boluv

Pek & Pom
lên cho một bủi tối lạnh

boluv

Pek & Pom
pé đực trắng ms 8 đã có chủ :gongxi-1: ..mọi người ơi nhanh nhanh lên nào.. :go_mo: :go_mo:

boluv

Pek & Pom
ây dza..gần sáng rồi..thèm đc ngủ wa đi thôi hixhix :lac_dau:

khoamax

T.Viên Năng Động
bachmahoangtu12368 said:
bắc kinh mà 600k ah bạn chỉ mình chỗ nào bán với mình trả bạn 1tr

boluv

Pek & Pom
giá cao quá bạn ơi, hạ giá xuống dễ bán, hợp túi tiền ng VN nữa, góp ý chân thành đó nhe. Cỡ 700-800 dc rồi

Chó nhà nui đầy đủ..k bệnh tật..có giấy tờ bảo đảm..ra ngoài đường chó bắc kinh k rõ nguồn gốc..bị bệnh này nọ là đã từ 1tr5 trở lên r..mình bán giá này ai chơi dòng bắc kinh thì cũng biết giá này k cao đâu..chó ngta vậy mà bạn trả bèo bọt 600 700k..nếu bạn mún chó giá đó thì xin qua các topic có đăng chó nhật lai hay gì đó..chứ trên đây mình chưa thấy ai bán chó bk thuần mà dưới 2tr cả..thanks đã góp ý

solo42e

YTC Developer
có bé nao` để cho minh` 1tr5 không bạn....rất thích nhưng không đủ tiên...hj
chúc các bé nhanh nhận được chủ tốt nhé............ :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1: :gongxi-1:

khoamax

T.Viên Năng Động
Max thấy giá này uki rùi mà bắc kinh thuần màu trắng nhà Max còn bán 4tr 1 em cái nữa cơ