• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

biểu tượng trong bài viết ? vài câu hỏi tại sao ?

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
M.n cho em hỏi sao em thấy m.n trong toppic khác đăng đc biểu tượng nhưng của em khi bấm vào gửi bài thì lại ko có biểu tượng ?.
m.n cho em hỏi tại sao ko lập ra 1 vài room . Vi dụ : thỏ, bọ , sóc bay úc , chồn sương ?
tại sao trong room , " hướng dẫn sử dụng " không có 1 vài bài nói về cách dùng vd: cách đăng ảnh, cách sửa bài viết ,cách đăng bài viết ,vv....
tại sao không tạo ra 1 cái 1 toppic trên chỗ bán thú cưng . Ghi là 8room 5 room . Trong trong hiện ra các bài viết mới đc trả lời gần đây , hay vừa mới viết ? Khi em kiếm 1 bài viết mới thì rất khó phải tìm từng room 1 để trả lời từng người.
tại sao em vào đọc thông tin hamster thì rất ích thông tin vậy . Sao không viết nhiều toppic như : những bệnh của ham, hams ăn đc gì ko ăn đc gì, cách trị các bệnh của hams, thông tin các loài hams, cách phân biệt hamster các loại, cách chăm con khi mẹ chết, thức ăn tốt cho hams mang bầu vv....
và các thông tin khác về hamster.
tại sao trong 1 vài toppic thông tin hams, hoặc mấy mục liên quang lại có 1 vài toppic rao bán rắn,chuột mà mod lại ko sử lý ??
trên bảng đầu wed có "danh sách ..... Cấm mua bán " mà có người vẫn bán mà ko bị sử lý. Xóa toppic hy gì ??
em là 1 mem mới khi vào toppíc rất rối mắt khi vào kiếm 1 cái room cách sử dụng hay gì. Em dùng dt lumia. Không bik viết đúng chỗ ko sai mod chuyển dùm.

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Chào bạn.
- Biểu tượng bạn nói là icon hay chữ ký hay là jk?
- tìm ko thấy các hướng dẫn đăng bài viết, chỉnh sửa chủ đề..v.v chắc là vì tìm chưa kỹ và đúng chỗ
- đầu mục các box mua bán thú cưng đều có phần phân loại bài viết: tất cả, mới, nhiều ng xem.
-Các topic về chăm sóc thú cưng ko phải do BQT diễn đàn tạo ra mà là do các member đóng góp.
-Vì phạm vi của diễn đàn rất rộng nên các Mod ko thể quản lý hết tất cả các box, đôi khi xuất hiện một vài bài viết vi phạm có thể bị bỏ qua.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Biểu tượng trong bài viết này nè em chi biết có mấy kí tự bằng tay :) :( :D

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Và monther tu là gì ytc yelow là gì ? Sao ko thây tiếng anh cho tiếng việt mới vào dd trong bài viết ghi tháng bằng t.a em và đọc chẳng bik tháng mấg ngồi dịch từng trang coi tháng nay là tháng gì

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
"monther tu" với "ytc yelow" sao mình chưa gặp bao giờ nhỉ :ngoi_xom: mà bạn thấy 2 từ này ở đâu? Mình chỉ biết ytc là viết tắt của Yêu Thú Cưng tkôi

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Em viết của moderators voi yêu thú cưng lover ý . Với em thấy dưới bài viết có chữ thanks nếu nhìu người cám ơn mình thì sao . Có tính lần cám ơn ko. Trên chữ ofline và onmine của em có 1 hàng chấm chấm chấm đó là gì

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Ko bik tiếng anh nên em đọc sao viết vậy với ko giỏi t/a

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
tranbatu said:
Em viết của moderators voi yêu thú cưng lover ý . Với em thấy dưới bài viết có chữ thanks nếu nhìu người cám ơn mình thì sao . Có tính lần cám ơn ko. Trên chữ ofline và onmine của em có 1 hàng chấm chấm chấm đó là gì
Moderators hay YTC Lovers là các cấp độ thành viên trong diễn đàn. Ví dụ em có 2000 bài viết em sẽ vào nhóm 1, 5000 bài viết em sẽ vào nhóm 2...
Tuy nhiên Moderators là cấp quản lý có quyền xóa, chỉnh sửa bài viết của các thành viên khác trên toàn diễn đàn và nhóm này là các bạn ứng cử vào vị trí mỗi khi có đợt quyển quản trị viên mới.

Nếu bài viết em tốt có nhiều người Thanks thì em sẽ được điểm profile tốt, em có thể xem điểm bằng cách click vào tên tài khoản của em, ở phía bên tay phải, hiện tại em có 2 điểm. Mỗi lần người khác cám ơn em điểm sẽ tăng 1 điểm.

Trên hàng chữ online offline có 1 hàng chấm chấm là hàng theo dõi số điểm kỉ luật thành viên, mỗi lần bị Mod phạt điểm em sẽ bị 1-3 chấm đỏ, cả hàng chấm đỏ em sẽ không truy cập được vào YTC nữa.

Thân mến.

l

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Thế là quá tuyệt ^^! Hết chấm coi như ban nick. Em còn 1 câu anh pate là mod hay ad anh thanh( avatar rồng đen) là mod ai mem. Dưới tên mỗi người em thấy có hình đó là danh hịu đảng cấp ?

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Mod hay member . Khi em bấm chữ "sữa toàn bộ" tthì mất hết chữ. Bấm gì để sữa ít giốông vây nè
xx_Thanh_xx said:
"monther tu" với "ytc yelow" sao mình chưa gặp bao giờ nhỉ :ngoi_xom:
sao anh xx_thanh... Làm đc hình ngồi xỏm ?? Hình đó ở đâu em ko thấy ??

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Bạn dùng Lumia đúng ko? Múôn có icon phải dùng khung soạn thảo đầy đủ. Để mình chỉ cho: bấm vào ... trên cái tab => cài đặt => phiên bản dành cho máy tính để bàn. Sau đó load lại YTC lần nữa là dc.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Ok cấm ưn nha :). Mà anh cho em hỏi hình như dd của mình phần lớn 60% là chó mèo thui đúng ko anh

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
:lac_dau: :co_y_tuong_xau: còn nhìu hơn nữa sao.

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
:Onion07: :Onion48: vậy phải giải nghệ đi bán khoai lang nướng rồi .thông tin hams,thỏ,gerbil,cá 6sừng,vv.... Thì không giám nhận 50% mà chỉ dám nhận dưới 50% thui :). Thông tin chó,mèo thì không có 1 tí thông tin

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên
Hỗ trợ kỹ thuật :
mod mod ad adim thui : cho em hỏi em có 1 bài viết tên " hình hamster nha menh " bị vi phạm và đưa về lư..... . Sau đó em đã sửa viết tiếng việt có dấu + sửa tên tựa đề là " bé nhà mình kuutee " nhưng đợi 3,4 ngày thì phải nhưng chẳng có mod nào vào coi box ...... Mà duyệt lại những bài viết vi phạm ?? Em có đưa lik cho anh mabư , kêu anh đưa lai dùm em mà đợi anh 2,3 ngày thì phải nhưng mà anh mabư chẳng đưa lại dùm em ?? " vì anh kêu em sửa xong đưa lik anh đưa lên kia lại dùm em mà .

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
tranbatu said:
Hỗ trợ kỹ thuật :
mod mod ad adim thui : cho em hỏi em có 1 bài viết tên " hình hamster nha menh " bị vi phạm và đưa về lư..... . Sau đó em đã sửa viết tiếng việt có dấu + sửa tên tựa đề là " bé nhà mình kuutee " nhưng đợi 3,4 ngày thì phải nhưng chẳng có mod nào vào coi box ...... Mà duyệt lại những bài viết vi phạm ?? Em có đưa lik cho anh mabư , kêu anh đưa lai dùm em mà đợi anh 2,3 ngày thì phải nhưng mà anh mabư chẳng đưa lại dùm em ?? " vì anh kêu em sửa xong đưa lik anh đưa lên kia lại dùm em mà .
bạn đưa link ra đây mình sẽ move về cho

tranbatu

sát_thủ_rồng_thiên