• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bé sun mèo anh lông ngắn và keo ba tư chào cả nhà ( new update :X))

txh1403

Phá phách member
quá ngày đẻ rồi mà chưa thấy thông tin gì hết vậy chủ thớt ?

trời,chắc thông tin lệch lạc thế nào đó chứ bác,dự kiến tính đúng 62-65( vọt xà 71 ngày) thì tầm từ 16-19/ 5 ( cùng lắm là 25/5) là cháu sẽ hạ sinh thưa bác :D . Nếu vào đúng ngày 19/5 thì đẹp quá bác nhỉ :lac_dau: :lac_dau:

txh1403

Phá phách member
toàn là công chúa hoàng tử hk à! bé nào cũng xinh chết người luôn ! :Onion35: :Onion35: :Onion35:

2 công chúa hết đó mà bạn ,còn 2 công chúa nữa nhưng ém hàng ko post lên :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi:

txh1403

Phá phách member
Dễ thương quá. 2 công chúa xinh thiệt :Onion38: Yêu quá

thank bạn,mèo tây yêu lắm,bạn mua về mà nuôi thử :Onion38: :Onion38: :Onion38:

txh1403

Phá phách member
Ôi các bé xinh quá :03: :03: :03: nhìn bé 34 có chỏm lông như râu ý iêu ghê :le_luoi:

chú đó quí nhất chỏm lông trắng trên mặt đó bạn ;)

txh1403

Phá phách member
uh chuẩn đó, trông độc lạ lạ, iêu chết đi được :03: các bé ALN thì quý phái :Onion35:

bác khen ác quá thành ra mình thấy ngại :le_luoi: :le_luoi:

txh1403

Phá phách member
Sun vừa vượt cạn xong mọi người ơi,dc 4 bé khéo khỉnh quá,giờ đang ti mẹ rồi,mừng rơi nước mắt :(( ,không hiểu còn nữa không mà bụng vẫn cứng quá

BoS

YTC Developer
Sun vừa vượt cạn xong mọi người ơi,dc 4 bé khéo khỉnh quá,giờ đang ti mẹ rồi,mừng rơi nước mắt :(( ,không hiểu còn nữa không mà bụng vẫn cứng quá

:03: mẹ tròn con vuông, ui vui ghê, chúc các bé mau ăn chóng lớn và mẹ Sun mau lấy lại được dáng :le_luoi: :le_luoi:

txh1403

Phá phách member
:03: mẹ tròn con vuông, ui vui ghê, chúc các bé mau ăn chóng lớn và mẹ Sun mau lấy lại được dáng :le_luoi: :le_luoi:

Sun khéo quá,1 lèo 4 chú tự làm hết,mình chỉ ngồi nhìn nó với lau nước cho tụi nhỏ khô thôi còn k can thiệt gì hết cả :X:X,chỉ sợ h sờ bụng vẫn cứng quá :(

heocon027

nacoolshop.com
ui ui, đợi tới mai là 19/5 ùi, mấy bé sinh trước ngày ùi, nhưng được cái có người hạnh phúc vô biên vì bé mình được làm mẹ
vi nha, thích qua choy lun, không biết khi nào tới lược mình đây

txh1403

Phá phách member
ui ui, đợi tới mai là 19/5 ùi, mấy bé sinh trước ngày ùi, nhưng được cái có người hạnh phúc vô biên vì bé mình được làm mẹ
vi nha, thích qua choy lun, không biết khi nào tới lược mình đây

hihi,các bé tòi sớm hơn dự kiến 1 ngày nhưng ko sao,mẹ tròn con vuông khỏe mạnh là mình mừng quá rồi,4 bé xám xịt từ đầu đến chân yêu lắm bạn ạ :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: