• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé Milu nhà em bỏ ăn.....giúp em với

pe pau

không hiểu sao gần đây Milu nha em ăn rất ít có khi bỏ ăn luôn....em dã gọi bác sĩ dến chích thuốc nhưng cũng không thấy khá hơn......em cho bé ăn nhưng món mà bé thích như sữa, xúc xích, trứng, bánh mà có lúc thì bé ăn còn có lúc thì không chịu ăn......uống nước thì em phải quẹc nước lên miêng thì mới chịu liếm.......em phải làm sao đây ạ.......

không hiểu sao gần đây Milu nha em ăn rất ít có khi bỏ ăn luôn....em dã gọi bác sĩ dến chích thuốc nhưng cũng không thấy khá hơn......em cho bé ăn nhưng món mà bé thích như sữa, xúc xích, trứng, bánh mà có lúc thì bé ăn còn có lúc thì không chịu ăn......uống nước thì em phải quẹc nước lên miêng thì mới chịu liếm.......em phải làm sao đây ạ.......

Có thể nó đang bùn vì ko được ra đường chơi đó , bạn thử xích nó lại rồi dẫn đi dạo . Cho nó ra ngoài công viên đi dạo cũng dc , chắc nó bùn thôi.