• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bé mèo hay ị bậy

bigpro9996

mình có nhận nuôi 2 bé mèo hồi 29 tết ,1 bé thì rất ngoan k cần dạy dỗ gì vẫn đi vệ sinh đúng chỗ. còn bé kia thì mình nhức đầu luôn . toàn ị bậy vào chỗ ngủ mới đau chứ mà chỉ đi chỗ đó thôi.có hôm mình bắt gặp bé đang ị bậy thì vội vàng đem vào thau cát gần đó chỉ 1 bước chân bé là tới ,vậy mà mấy ngày sau vẫn vậy. mổi lần bé ị là phải vứt đồ đi thay mới .đến h cũng dc 5,6 cái áo r :( mặc dù đã la hét đe dọa các kiểu mà vẫn như vậy :((( mình nghe nói lấy bả cafe trộn vỏ cam đặt vào khay cát thì bé sẽ ị ở đó nhưng chưa làm . ai làm r cho mình xin kq nhé . có bạn nào có cách nào tốt thì chỉ mình với chứ mình hết cách r :((THUA

CK Nguyen

bạn phải phạt nó :D con bé nhà mình đã phải đánh đau (đau thật nha bạn), phạt mắng các kiểu đủ cả, còn các kiểu nghe nói thì bạn hãy cứ thử đi, cứ thử nếu không thành công ta lại tìm cách khác, không giải quyết được việc chất thải của nó thì ko thể an tâm nuôi bé lâu dài được.