• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bài viết bị mất?

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Chào BQT, ngày hôm kia mình có đăng topic bán mèo, vì có bạn hẹn chiều nay sẽ đến xem và đặt cọc, nên mình tạm thời khoá lại thôi, định là nếu mua bán ko thành công, sẽ mở topic lại và up tiếp, mà ko bít có mod mua bán nào xoá cái topic của mình ko vậy? Vào box ko thấy nữa, vô tìm kiếm bài viết cũng ko thấy lun? Hay Có gì trục trặc? Sao Đâu mất tiêu rồi?
Mod mua bán nào lỡ tay xoá thì trả lại dùm nhé! Chứ nếu mà topic khoá rồi sẽ bị xoá thì mình thấy còn nhìu topic đã khoá từ lâu vẫn hiển thị nhé!

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Bao Linh 85 said:
Chào BQT, ngày hôm kia mình có đăng topic bán mèo, vì có bạn hẹn chiều nay sẽ đến xem và đặt cọc, nên mình tạm thời khoá lại thôi, định là nếu mua bán ko thành công, sẽ mở topic lại và up tiếp, mà ko bít có mod mua bán nào xoá cái topic của mình ko vậy? Vào box ko thấy nữa, vô tìm kiếm bài viết cũng ko thấy lun? Hay Có gì trục trặc? Sao Đâu mất tiêu rồi?
Mod mua bán nào lỡ tay xoá thì trả lại dùm nhé! Chứ nếu mà topic khoá rồi sẽ bị xoá thì mình thấy còn nhìu topic đã khoá từ lâu vẫn hiển thị nhé!
Chị có thể nói rõ hơn được không ạ? Ví dụ như tên topic hay ngày chính xác chị post lên. Em thử vào box mua bán mèo rồi nhưng không thấy bài của chị ở đó, nếu mod xóa hẳn rồi thì không lấy lại được. Không biết bây giờ đã ai lấy lại bài cho chị chưa? Có gì chị thông báo lại vào đây hộ em nhé.
Kem.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Bao Linh 85 said:
Chào bạn!
Mình là ng xoá topic đó và đã khôi phục lại rồi nhé.
Mình thấy topic khoá nên nghĩ rằng đã mua bán xong.
Xin lỗi bạn về sự bất tiện này.

Status
Không mở trả lời sau này.