• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bài hát mình hát các bạn nge thử nghe.Hiiiiii

nhangak

Turquoise Member
hay quá hay quá :clapping: :clapping: :clapping: :clapping:

kaka7una

YTC Developer
hì mình cũng thích hát lắm, rất vui được làm quen bạn! nghe cũng được, ủng hộ cho tinh thần yêu ca hát... :phew:
ưu điểm là bạn hát rất tình cảm, giọng khá "ngọt" và nhẹ nhàng rất dễ chạm tới cảm xúc người khác nếu như bạn biết cách :good_job: mình đánh giá cao điểm này!
sau đây là một số chỗ chưa được (mình nhận xét thẳng mong bạn đừng bùn) :ngoi_xom: :
- beat chưa thật hay nè!
- hát sai nốt khá nhiều, cách khắc phục duy nhất là nghe ca sỹ hát thật nhiều vào, tốt nhất là tìm những bản thu của các bạn nam khác!
- chưa biết cách lấy hơi, hụt hơi nhiều chỗ nên nghe đuối lắm, người nghe cũng "gồng mình" đón nhận luôn, hì :Onion26:
- phát âm sai và không rõ tương đối nhiều! (cái này muốn khắc phục thì nên tìm các bạn người bắc giọng chuẩn tý tốt nhất là người Hà Nội nhé, nói chuyện và để ý cách phát âm của các bạn ý nhiều vào, hoặc đánh vần từng chữ như hồi mình học mẫu giáo ý, ban đầu nghe hơi kỳ, nhưng nếu mình thực sự muốn rèn giũa bản thân thì nên đòi hỏi cao ở bản thân tý)
post nhiều nữa nhé bạn!!! ủng hộ bạn nè! :co_y_tuong_xau:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
hay đấy,nhưng mà bài này của nữ mà,hát cao lắm,hihi,chào bạn,hân hạnh được làm quen nha :clapping:

JohnedTrung

Trần Chí Trung
cảm ơn đóng góp của các bạn nha.Mình sẽ tiếp thu hết ý kiến hiiii. Có ai gữi mình nghe lại ko ta.hiii

kaka7una

YTC Developer
cảm ơn đóng góp của các bạn nha.Mình sẽ tiếp thu hết ý kiến hiiii. Có ai gữi mình nghe lại ko ta.hiii

diễn đàn mình chắc cũng nhìu cao thủ lắm! bạn ráng chờ đi he! :keke_hehe: mình cũng đì ráng đợi mà chưa thấy ai, mình thỳ chỉ biết nói mồm thôi chứ chẳng biết hát hò gì ráo! :Onion33: .....nghe nói bạn TRÒN VO hát cũng hay nhắm, bạn thỉnh giáo bạn ấy thử xem :gud_job: ốốốhhhhh zzzềềề

JohnedTrung

Trần Chí Trung
ùhm.hiiii có lẽ trung tự làm mọi công đoạn nên chất lượng ko cao bằng những phòng thu âm chuyên nghiệp hiiii

kaka7una

YTC Developer
bạn cũng "khiêm tốn" quá khi so mình với phòng thu đấy :lau_mo_hoi: ......cố gắng nhiều nhiều nhiều và nhiều hơn nữa thì may ra mới được phát biểu câu ở trên nhé, nói chơi thì được chứ nhỡ có ai làm ở phòng thu họ vào đây chơi họ cười cho đấy! :Onion22: ......muốn làm và yêu nghệ thuật thì trước tiên phải thẳng thắn........thẳng thắn mà nói thì "trình" của bạn người ta gọi là "ngêu ngao" thôi chứ chưa được gọi là karaoke đâu! nếu xem vòng đời của 1 con người từ khi hình trưởng thành đến lúc già cỗi là quá trình phát triển nghệ thuật thì bạn đang ở trong gian đoạn mới thụ tinh ý :le_luoi: còn rất dài và rất lâu nữa (mình so sánh cho dễ hiểu và vui nhộn thôi --> có vui thì topic mới đông người tham gia ý :gut: , nhưng hãy nhớ những gì mình nói!!!)......mình lại "trém" gió nữa rồi :keke_hehe:

JohnedTrung

Trần Chí Trung
hiiii.ông nói đúng,sống là phải biết cố gắng mà.mình tiếp tục cố gắng để qua giai đoạn thụ thai đây kaka. :157: :lau_mo_hoi: