• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bé đã về nhà mới mod closed topic giùm mình nha

Status
Không mở trả lời sau này.

lethuy246

T.Viên Năng Động
:em xin_em xin: :D mình cũng đang đi tìm mèo, mình mới thi xong nên đc bố mẹ đòng ý cho nuôi nhưng vấn đề lớn là lại không đủ kinh phí lớn 1 lúc để mua nhưng mỗi tháng thì lại có tiền để mua đồ ăn và nếu chúng bị sao thì cho đi khám đc :D thế là đành ngậm ngùi ngắm mèo ng khác. chúc bạn bán đắt hàng ha
:em xin_em xin:

song tử

Member
:em xin_em xin: :D mình cũng đang đi tìm mèo, mình mới thi xong nên đc bố mẹ đòng ý cho nuôi nhưng vấn đề lớn là lại không đủ kinh phí lớn 1 lúc để mua nhưng mỗi tháng thì lại có tiền để mua đồ ăn và nếu chúng bị sao thì cho đi khám đc :D thế là đành ngậm ngùi ngắm mèo ng khác. chúc bạn bán đắt hàng ha
:em xin_em xin:

bạn nói đúng đấy
phải xác định tư tưởng trước khi mua

lethuy246

T.Viên Năng Động
nói chung mèo xù này tốn tiền lắm, cả tiền mua lẫn tiền chăm sóc chúng nó :em xin_em xin: :D chả nhẽ mua chung nó về bắy chúng nó nằm đất, thế là mua nhà cho mèo, mua xong lại chả nhẽ cho nó ăn cwom không thế là mua thêm ít thức ăn rồi thì cát rồi thì lược chải rồi thì vong cổ... xong nó ốm thì chết tiền thuốc :D :em xin_em xin: nhưng nó đẹp với thông minh nhỉ

lethuy246

T.Viên Năng Động
mình góp ý chút đc không? vì mình thấy đa phần mọi ng đều muốn mua mèo còn nhỏ để nó dễ quen nhà và cuốn chủ, mèo nhà bạn hơi lớn nên mình nghĩ bạn fix giá cho các bạn có khả năng chăm sóc, không tiền mua nhiều quá lại k chăm đc :th_haha_hammer: mình góp ý thế thui, không phải bạn đừng giận nha :girl_in_love:

song tử

Member
mình góp ý chút đc không? vì mình thấy đa phần mọi ng đều muốn mua mèo còn nhỏ để nó dễ quen nhà và cuốn chủ, mèo nhà bạn hơi lớn nên mình nghĩ bạn fix giá cho các bạn có khả năng chăm sóc, không tiền mua nhiều quá lại k chăm đc :th_haha_hammer: mình góp ý thế thui, không phải bạn đừng giận nha :girl_in_love:

mèo lớn nhưng mình có lòng chăm sóc chúng thì ắt chúng cũng quấn lại mình thôi
còn nói về giá cả
mình đã đưa ra giá rất hợp lý rồi
nếu ko ai mua đc cả đôi thì mua 1 em thôi
nếu ko có khả năng chăm sóc thì cũng ko mua đc nuôi đâu

lethuy246

T.Viên Năng Động
mình chỉ nói thế thui bạn à, nếu không phải bạn bỏ qua nhé :em xin_em xin: :hahaha: mình nhìn mấy em mèo nhà bạn là biết bạn chăm chúng nên nhìn em nào cũng sạch sẽ trắng đẹp mà, hihi

song tử

Member
Nếu bạn ở tphcm mình mua cặp đó 3tr, có gì sms 0909113662, nếu ở xa đành chúc mấy bé tìm chủ tốt

có ở tp HCM bạn cũng ko bao giờ mua đc với giá đó :em xin_em xin:

song tử

Member
mình chỉ nói thế thui bạn à, nếu không phải bạn bỏ qua nhé :em xin_em xin: :hahaha: mình nhìn mấy em mèo nhà bạn là biết bạn chăm chúng nên nhìn em nào cũng sạch sẽ trắng đẹp mà, hihi

có gì đâu bạn :hahaha:

tra tra

T.Viên Năng Động
Xinh mê hồn luôn!! Chúc các bé sớm tìm đc chủ mới thật tốt nhé!!!

Status
Không mở trả lời sau này.