• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo 34 màu trắng

mình có 1 chú mèo 34 màu trắng
mình ko muốn bán bé
mình thương bé lắm
nhưng bé đang bị nấm mình không biết làm thế nào cả
mình muốn bán cho bạn nào biết cách chữa trị cho em nó :((
mình ko up ảnh
có gì các bạn có thể qua nhà mình xem mèo giúp mình
0974854492

kieu_oanh

Member
bị nấm thì nhanh khỏi thôi mà b. mèo nhà mình mới bị nấm rụng sạch lông ở cổ thế mà cho uôg thuocs khỏi rồi dag mọc lại lông. bạn có thế đến hiệu thuốc thú y mà hỏi đỡ phải bán e ý đi. bệnh nấm k sợ đâu

...S.uN...

YTC Developer
toàn là lý do to hơn mục đích, ko phải mình ném gạch đâu, nhưng nói thật nếu bạn y e ấy thật, thì bạn nên chữa nấm cho e ấy ,ko khó đâu , ... chứ ko phải đùn đẩy sang ng khác

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Đúng rồi yêu e ý mà để bị nấm là thấy đủ hiểu tình yêu thế nào. Chỉ vì bị nấm mà bán thì ai mua? Bán rẻ thì là bao nhiêu? Tiền mèo - tiền thuốc - công chăm sóc để hết nấm - thiệt hại nếu chủ mới lây nấm = giá mèo hiện tại. Da Mình rất nhạy với nấm mèo, ôm con nhà khác cũng bị rồi. Nếu ko bị đón về luôn đỡ tội bé mèo phải ở trong tay chủ vô tâm

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
ban cho đia chỉ đi , giá cua em ý luôn dc thi minh quá lấy ko thi bạn mang em di chữa cung dc minh se cho bạn địa chỉ gần nha bạn

armani89

tớ chỉ muốn giúp phụ bạn chăm sóc em nó thôi. vì nhà tớ hiện cũng có 1 em bị nấm tớ thương quá bắt về, giờ em nó sắp khỏi rồi. tớ thấy thương bé nhà bạn lắm nếu bạn thực sự yêu nó thì mang nó đến đây, tớ chăm hộ cho, khỏi nấm tớ gửi lại bạn với 1 khoản chi phí nho nhỏ như mèo nhà tớ thôi. hiện nhà tớ có mấy em ba tư thuần nhưng đang gửi nhà người yêu tớ dành chỗ cho mấy em nấm vì tớ thật sự yêu mèo bạn à. nếu cần tớ giúp thì gọi số 0936493773 gặp trang. tớ cũng chỉ muốn qua xem em ý bệnh nặng đến đâu rồi thôi mà tớ gọi điện bạn không nghe, thấy thật buồn. tớ nhắn tin bảo bạn gửi địa chỉ nhà cho tớ nhưng bạn cũng không thấy hồi âm... => chắc mọi người bảo tớ hâm khi mất time công sức với em mèo rụng lông nhưng tớ thật sự thương em nó.

bạn này nhiệt tình và yêu thương mèo thật :) lần đầu mình thấy 1 người như vậy ....

tinytei

TinyTei
Gửi c Trang :)
Thật khâm phục c quá. Hix
E cũng đã từng có rất nhiều mèo bị nấm. Nên e rất hiểu.
Mới đầu ko con nào bị cả, mua nhầm 1 con bị nấm bẩm sinh. Về lây cả bầy.
Uống thuốc và sức thuốc thôi thì bao giờ hết?
Em đã đi cạo sạch lông nó, sức thuốc, uống thuốc, chích thuốc, v.....
Cuối cùng cũng hết và mấy pé lên lông lại cả r chị ạ.

Em chỉ buồn cái thàng cu sau này e mua bị nấm bẩm sinh ý, nó bị cả vào máu rồi nên chẳng bao h hết đc. Đã hết và bây h đang bị nấm lại, nhà chẳng có con nào như nó cả.... HIxx

Bây h lại mỗi tuần chích thuốc cho e nó, 8 tuần liên tục, sau đó 1~2th lại chích định kì ( pé nào cũng phải chích định kì ).

Vị chi cho 1 pé bị nấm tính bằng con số triệu rồi.

Thế thì dễ chỗ nào như các bạn nói trên??

Nếu bạn chủ topic ko chăm đc như thế thì tặng lại ng khác để ng ta chăm cho, chứ đòi bán buôn, ng ta có lòng thng mèo mua thì ko nói. Chứ ai mới pik nui ham rẻ tới nhà b thấy mèo nấm ghẻ sợ quá ng ta cũng chẳng mua đâu

VnLn

Member
Đồng ý với Vợ xinh của a....!yêu mèo thế này thì bạn này nên nuôi mèo ảo thôi cho đỡ virus....có những thứ mà giá của con mèo có gấp nhiều lần cũng ko mua đc...nhưng giá e mèo này thừa để mua đc vài ng chủ như cậu...

Đồng ý với Vợ xinh của a....!yêu mèo thế này thì bạn này nên nuôi mèo ảo thôi cho đỡ virus....có những thứ mà giá của con mèo có gấp nhiều lần cũng ko mua đc...nhưng giá e mèo này thừa để mua đc vài ng chủ như cậu...

ngu ko biết gì đùng tỏ vẻ nguy hiểm vào đây nói linh tinh nhé
tôi mua phải 1 con bị nấm giờ về lây hết cho các con khác
bản thân thì đi học muốn nuôi 1 vài em cho vui nhà
bây giờ bị nấm như thế ko có thời gian chăm sóc sợ các em ý chết thì tôi ms phải bán ntnay

VnLn

Member
ngu ko biết gì đùng tỏ vẻ nguy hiểm vào đây nói linh tinh nhé
tôi mua phải 1 con bị nấm giờ về lây hết cho các con khác
bản thân thì đi học muốn nuôi 1 vài em cho vui nhà
bây giờ bị nấm như thế ko có thời gian chăm sóc sợ các em ý chết thì tôi ms phải bán ntnay

Thế bạn đăng bán người ta gọi điên nc thì bạn nghe hỏi địa chỉ thì bạn bảo nhắn tin địa chỉ nhưng ko thấy bạn nhắn lại...nhà tôi cũng có kinh nghiệm về chăm mèo nấm muốn giúp để bạn đỡ phải bán e nó đi tội nghiệp vì bạn nói yêu cháu nó lắm cơ mà...bạn yêu nhưng ko có thời gian bạn sợ chết mèo của bạn thì bạn bán đi để gỡ tiền ah??đấy là việc của bạn còn ngu hay ko ngu thì người khôn như bạn ko xử sự như vậy đâu.tôi ko muốn đôi co nhưng nuôi mèo mà cứ bệnh lại bán thì yêu mèo quá cơ,yêu quá... :157:

boydz

YTC Developer
Thế bạn đăng bán người ta gọi điên nc thì bạn nghe hỏi địa chỉ thì bạn bảo nhắn tin địa chỉ nhưng ko thấy bạn nhắn lại...nhà tôi cũng có kinh nghiệm về chăm mèo nấm muốn giúp để bạn đỡ phải bán e nó đi tội nghiệp vì bạn nói yêu cháu nó lắm cơ mà...bạn yêu nhưng ko có thời gian bạn sợ chết mèo của bạn thì bạn bán đi để gỡ tiền ah??đấy là việc của bạn còn ngu hay ko ngu thì người khôn như bạn ko xử sự như vậy đâu.tôi ko muốn đôi co nhưng nuôi mèo mà cứ bệnh lại bán thì yêu mèo quá cơ,yêu quá... :157:

Ông a nói chuẩn đấy, e là bạn đứa hôm a đưa Trang đến đón e 34 màu trắng.... E vừa nt hỏi mèo xong mới đọc comment của mọi ng nhưng may là tn k gửi đc, đỡ tốn 100đ :keke_hehe: Anh à, nếu ng ta khôn sẽ k nói và hành động nthế, ngta khôn k chơi và nói chuyện với những ng ngu như a e mềnh nên cứ khôn mãi và còn khôn dài dài... :157:

nói thật là mẹ tôi dị ứng lông mèo ngứa khắp ng` nên cứ bắt tôi bán
tôi muốn giữ lại nuôi
ko tin thì cứ đến mà hỏi mẹ tôi
mấy hôm vừa bận thi giờ ms vào đc
địa chỉ nhà tôi đây : Tổ 7 phường yên sở quận Hoàng Mai Hà nội
đến cái hồ sen thì alo số tôi : 01216231254 thì tôi sẽ ra đón

có gì thì cứ gọi số tôi nhé