• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bác nào có tâm thì bán cún thật nhé, k phải là mấy bé mua về r dc 2,3 hôm là die :(

sequen1994

em là học sinh sinh viên. bác nào có bé cún con thì bán cho em nha :) em muốn nuôi 1 bé 1 triệu tới 1,2 triệu nhé :) có gì các bác pm sdt em : 0165 68 29 430 hoặc ad yh:sunkeo_lonely_9x

Để yên tâm theo mình bạn nên lên mấy shop thú cảnh ( Trường Trinh , Hoàng Hoa Thám ) mà mua. Có cả cái cửa hàng họ cũng khó mà chạy đi đâu đc.

Tùng binn

Lên hht có cái biển to vật, mua rồi miễn trả lại, hỏi có bảo hành k thì bảo là chó con ai bảo hành, còn khoẻ như này

pu lala

Chimeobeou said:
Để yên tâm theo mình bạn nên lên mấy shop thú cảnh ( Trường Trinh , Hoàng Hoa Thám ) mà mua. Có cả cái cửa hàng họ cũng khó mà chạy đi đâu đc.
mình vừa mua 1 e cún trên hoàng hoa thám được hơn tháng, mua về đi bn thú y, đc 2 ngày thì mất, ra thì ngta chối là cho ăn nhiều quá nên thế. Chỉ nên tìm nhà nào chó đẻ để mua thôi bạn ơii

chungna37

YTC Developer
Khỏe gì. Thích khoẻ cho tý thuốc kích thích khoẻ ngay. Tốt nhất tìm chó nhà đẻ. Chứ bệnh đường ruột của chó ủ bệnh 2 3tháng là bthg.

Èo thế ak mấy hàng này làm ăn chán nhể. Thỉnh thoảng mình đi quá có ngó 1 tí thấy chó mèo cũng khỏe mạnh ai dè ...