• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Anh lông ngắn màu tabby blue, my treasure from earth :X

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Giong ghê luôn.
Sao hai giống mèo khác nhau mà nhìn giống nhau dzữ vậy.
Cái này gọi là đẹp như ng mẫu quản cáo nè =]]

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
mặt em đáng yêu quá.. mắt cứ tròn vo ra thôi.. :03:
a` em nhà bạn có càng lớn lông màu càng đậm lên không?? :hmmm: em mèo nhà mình hình như đang có xu hướng càng lớn lông màu (màu vằn vằn ý) càng đậm lên thi` phải... :D mình hỏi thử vì mèo nhà bạn cũng có vằn .. hi`hi`

Tinton

Member
ivys said:
mặt em đáng yêu quá.. mắt cứ tròn vo ra thôi.. :03:
a` em nhà bạn có càng lớn lông màu càng đậm lên không?? :hmmm: em mèo nhà mình hình như đang có xu hướng càng lớn lông màu (màu vằn vằn ý) càng đậm lên thi` phải... :D mình hỏi thử vì mèo nhà bạn cũng có vằn .. hi`hi`
.
Bạn ivys có vẻ yêu mèo nhỉ, rất hay đi thăm hỏi mèo các bạn khác nhé, mèo nhà tớ lông hồi bé và lớn khác hẳn nhau, hồi bé lông mèo có 2 lớp, lớn thì chỉ 1 lớp và sờ mượt như tấm thảm, màu lông cũng đậm và sắc nét hơn, màu silver và hyma màu lông các bé thay đổi nhiều so với hồi bé đấy, mèo nhà tớ mới 8m và cục thịt ở má vẫn chưa to lắm, k biết p bồi bổ ntn đây, khảnh ăn lắm ý, chỉ thik gan gà thịt gà sữa chua canin36 , thịt lợn k ăn :(

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Áhhhh thì ra đây là em aln của bạn Tinton nè :wub: bạn rước em ấy từ Dore Cattery của anh Hoangmoccuong hả? Trộm vía ú lắm nha. Em được mấy tháng rồi bạn? Mình sẽ học hỏi cái thực đơn thịt gà và gan gà của bạn để mấy đứa nhà mình cũng được ú như thế này. Hehe

Tinton

Member
Charlene2801 said:
Áhhhh thì ra đây là em aln của bạn Tinton nè :wub: bạn rước em ấy từ Dore Cattery của anh Hoangmoccuong hả? Trộm vía ú lắm nha. Em được mấy tháng rồi bạn? Mình sẽ học hỏi cái thực đơn thịt gà và gan gà của bạn để mấy đứa nhà mình cũng được ú như thế này. Hehe
Em sinh thang 10/2012 bi h la dc gan 8 thang roi day, ban cung up ảnh đàn mèo 5 con đi cho xôm :D

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Tinton said:
Em sinh thang 10/2012 bi h la dc gan 8 thang roi day, ban cung up ảnh đàn mèo 5 con đi cho xôm :D
dạo này mình bận quá chưa có gom tụi nó lại chụp hình chung được nữa...với lại cái em Nga mới dữ quá nên chả làm ăn gì được ráo :04: hình lẻ thì nhiều, mà mình lười up lên đây. Hihi. Bạn add fb nhé, trên đó nhiều hơn. Sẵn mình xem bé Ton của bạn thường xuyên hơn :good_job: ntyngoc2801@gmail.com (Charlene Nguyen)

Tinton

Member
Charlene2801 said:
dạo này mình bận quá chưa có gom tụi nó lại chụp hình chung được nữa...với lại cái em Nga mới dữ quá nên chả làm ăn gì được ráo :04: hình lẻ thì nhiều, mà mình lười up lên đây. Hihi. Bạn add fb nhé, trên đó nhiều hơn. Sẵn mình xem bé Ton của bạn thường xuyên hơn :good_job: ntyngoc2801@gmail.com (Charlene Nguyen)
Tớ add rồi nhưng mà trên fb tớ toàn up ảnh chồng con thui, hihi

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Tinton said:
Tớ add rồi nhưng mà trên fb tớ toàn up ảnh chồng con thui, hihi
bạn cũng up cho Ton vài tấm đi. Ko con nó ganh tị đấy ^^

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
em nó 8 tháng rùi phải ko bạn. :lau_mo_hoi: chắc đến tuổi gào đực/cái rùi nên sinh cái thói này. Thế nhà bạn có cách nào xử lý vụ này hem hay đành phải dọn cho em ý thui??

Tinton said:
Lớn rồi lại có trò đái bậy ghét k chịu dc :((

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Hôm nay rảnh rỗi vào thăm bé Ton cái nào ^^ bé giờ nhiêu kg rồi bạn? đã gào cái chưa? bạn tuyển được em nào cho bé chưa? :le_luoi: