• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

anh chị ơi giúp em với ạ

love cún

Member
anh chị ơi cho em xin hỏi với . em mới mua 1 bé cún fox sóc cái 1 năm tuổi ạ,bé màu vàng lửa ,cân nặng 3.8kg. em mua bé được 10 ngày rồi, nhưng 2 hôm nay em thấy bé có biểu hiện hắt sì hơi và khèn khẹt , ho 1 chút ạ. 1 ngày bị 1 đến 2 lần , lần đầu thì bị khoảng 10 giây , chiều nay bé bị khụt khịt kiểu như ho bị khoảng 3 phút. em không biết cún nhà em bị làm sao, em lo quá anh chị ạ,hôm qua em có đưa bé đến bác sỹ thú y Hải Đăng ở đường Lê Duẩn Hà Nội . bác sỹ khám bảo là do 2 hôm nay thời tiết thay đổi , trời se lạnh lên bé bị ho, bác sỹ dùng ống nghe chuyên dụng nghe thì bảo bé bình thường k bị làm sao và dặn em về mua thuốc ho bảo thanh loại dành cho trẻ em uống , em đã cho bé uống dc gần 2 ngày rồi , anh chị nào đã nuôi fox sóc và có kinh nghiệm giúp em với ạ.em chân thành cảm ơn anh chị góp ý cũng như bảo em cách chữa cho bé với, em thương bé lắm,

mình cũng mới nuôi lên không có kinh nghiệm nhiều lắm.
bạn nào biết vào chỉ hộ bạn ý nha
up giúp bạn vậy
upppppppppppppppppppppppppppppp