• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

anh chị ơi giúp em với ạ

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
Em nên nhốt chó trong chuồng tránh nằm áp xuống nền bị lạnh. Không sao đâu em vài ngày là khỏi. Lưu ý nhớ hôm nào có nắng cho chó phơi nắng tránh tụt canxin và bị nấm.
Tắm nước ấm và xấy khô nhé.

hoatuongvi2407

còn 2 lon nữa...!!!!
cho uống thuốc ho Bảo Thanh cũng được, em ra thuốc tây mua thêm chai Ceeline vitamin C của trẻ em, bổ sung vitamin C cho cún để tăng cường sức đề kháng, ngày một lần, mỗi lần 1/2 muỗng cafe.

love cún

Member
lelinh27021988 said:
Em nên nhốt chó trong chuồng tránh nằm áp xuống nền bị lạnh. Không sao đâu em vài ngày là khỏi. Lưu ý nhớ hôm nào có nắng cho chó phơi nắng tránh tụt canxin và bị nấm.
Tắm nước ấm và xấy khô nhé.
dạ vầng em cảm anh chị nhiều . em không cho cún nằm áp xuống đất em cho cún vào chuồng mấy hôm rồi , thương cún quá em cho cún lên giường nằm cùng nữa hihi. nó nghịch ngợm lắm . thương cún lắm

love cún

Member
hoatuongvi2407 said:
cho uống thuốc ho Bảo Thanh cũng được, em ra thuốc tây mua thêm chai Ceeline vitamin C của trẻ em, bổ sung vitamin C cho cún để tăng cường sức đề kháng, ngày một lần, mỗi lần 1/2 muỗng cafe.
dạ vầng em cảm ơn ạ.