• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Aloha mọi ng` ^^

Đậu Đậu

YTC Developer
Chào mọi ng` ạ!
Mình tên Bội Ngọc :">
Sinh năm 1996
Hiện nhà mình đang có gần 30 nhok hams bé bỏng đáng yêu. Rất sẵn lòng tư vấn về các bé hams :Onion33:
Tháng 6 tớ sẽ rước về 1 bé cún ^^
Thix chơi TLBB , đi off, nghe nhạc, bà tám :]]
Rất vui đc làm quen vs mọi ng` ^^

Pikachu

T.Viên Năng Động
:Onion33: nghe đồn tớ ở Tp.Hcm. Rất vui đc làm quen vs bạn :le_luoi:

tớ cũng thế kekekeke

heobeo

T.Viên Năng Động
Chào mọi ng` ạ!
Sinh năm 1996
Hiện nhà mình đang có gần 30 nhok hams bé bỏng đáng yêu. Rất sẵn lòng tư vấn về các bé hams :le_luoi:

Ái chà, cô bé này nuôi nhiều hams thế, có vẻ là fan của mấy bé phải ko ? :Onion33:
Chào mừng em đến với YTC nhoa, có bạn Pik, Hội trưởng hội Nhiều chuyện đóa, cần gì em cứ hỏi ! :le_luoi:

hi bạn, bạn cùng tuổi với mình, bạn ở đâu thế?

Pik ơi bắt quả tang nhá :le_luoi:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Ái chà, cô bé này nuôi nhiều hams thế, có vẻ là fan của mấy bé phải ko ? :Onion33:
Chào mừng em đến với YTC nhoa, có bạn Pik, Hội trưởng hội Nhiều chuyện đóa, cần gì em cứ hỏi ! :dead:

Pik ơi bắt quả tang nhá :phew:

bạn mún đăng kí 1 vé thì mình sẽ cho
chị Héo quả tang j` chị :le_luoi: :le_luoi: :le_luoi: :) :juuuu:

heobeo

T.Viên Năng Động
Hê hê, Nấm lặn mấy bữa mà em đã :Onion33: Thui giỡn đó, Đậu với Nấm gì cũng xào tuốt, ha Pik ha :le_luoi: Chúng ta là người một nhà mà :le_luoi:

Pikachu

T.Viên Năng Động
Hê hê, Nấm lặn mấy bữa mà em đã :le_luoi: Thui giỡn đó, Đậu với Nấm gì cũng xào tuốt, ha Pik ha :) Chúng ta là người một nhà mà :le_luoi:

:Onion33: xào....đừng xào em tội nghiệp chị ơi :le_luoi:

:juuuu: :phew: :dead: :50: :le_luoi: :gud_job: :Onion12: Nấm lặn oy` :Onion12: :Onion12: :Onion12: :Onion12:

heobeo

T.Viên Năng Động
Sao hồi trước chị nuôi 1 em hams, mà nó tham ăn lắm nhé, riết rùi mập ú như con thỏ vậy, híc, nhìn sợ lắm, cho đứa cháu nuôi mất tiêu :Onion33: . Chị chỉ thích chuột bạch thui, món khoái khẩu của con chuột bạch ngày trước chị nuôi là sữa tươi và đậu phộng luộc :le_luoi:

Đậu Đậu

YTC Developer
30 nhóc cơ à :Onion33: :le_luoi: :le_luoi:.Choáng thật

:) và vài bé đang có baby nữa ak. :50:
Sao hồi trước chị nuôi 1 em hams, mà nó tham ăn lắm nhé, riết rùi mập ú như con thỏ vậy, híc, nhìn sợ lắm, cho đứa cháu nuôi mất tiêu :le_luoi: . Chị chỉ thích chuột bạch thui, món khoái khẩu của con chuột bạch ngày trước chị nuôi là sữa tươi và đậu phộng luộc :juuuu:

:phew: sao to = con thỏ đc chị có khi nào là guinea pig hem chị heo :dead:

lucky_lucky

nhím xù
lâu ko gặp. cả nhà ta vẫn 8 như ngày nào, 8 ko biên giới. nay lại kết nạp thêm 1 pà 8 mới :Onion33: mừng pé Đậu gia nhập ngia đình pà 8 :le_luoi:

Đậu Đậu

YTC Developer
lâu ko gặp. cả nhà ta vẫn 8 như ngày nào, 8 ko biên giới. nay lại kết nạp thêm 1 pà 8 mới :Onion33: mừng pé Đậu gia nhập ngia đình pà 8 :le_luoi:

:le_luoi: em sẽ ráng lập kỉ lục 8 xuyên lục địa :le_luoi:

heobeo

T.Viên Năng Động
:Onion33: sao to = con thỏ đc chị có khi nào là guinea pig hem chị heo :Onion33:

Ủa thì chị nuôi con chuột lang đó, nó háu ăn lắm, pặp pặp ăn suốt ngày suốt đêm làm chị phát sợ, đưa cho đứa cháu nuôi, nó đc thả rông trong vườn, lâu gặp lại thấy nó to oạch, cỡ con thỏ non đó, nói chung là nó phát phì hay sao mà to lắm, híc :th_haha_hammer:, mà giờ nó chạy tuốt đi đâu rùi đó, tại ko nhốt... :ngoi_xom:
:Onion33: em sẽ ráng lập kỉ lục 8 xuyên lục địa :lau_mo_hoi:

Đậu Đậu muốn giành chức đó phải hỏi kinh nghiệm của bạn Pik ấy, bạn ấy đc giải 8 xuyên diễn đàn òy đó :Onion48:

tinhhanthamcung

T.Viên Năng Động
Chào mọi ng` ạ!
Sinh năm 1996
Hiện nhà mình đang có gần 30 nhok hams bé bỏng đáng yêu. Rất sẵn lòng tư vấn về các bé hams :th_haha_hammer:

mình lớn hơn bạn 4t . nhưng mình thích game audition hơn

Đậu Đậu

YTC Developer
:ngoi_xom: bọ nó ham ăn lắm chị ui. Tối t6 em hay lên shop hams ngồi 8 mỗi lần cô chủ ôm bọc rau ra là mí em nó la "quéc quéc" rầm trời :th_haha_hammer: guinea pig ngoại lông dài và đủ loại xoáy trông đẹp lắm á chị heo :lau_mo_hoi: