• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ai thix tranh theo kiểu manga thi` vô nha !

Kiroka

Thấy mọi người ở đây thích động vật nên mình cũng muốn show hình này :157: mọi người cứ chặt chém tự nhiên nha .
Đây là ảnh gốc tô bằng chì
View attachment 10426

Còn đây là ảnh đã lên màu bằng vi tính .
View attachment 10427
:143163ljogging: mình còn vẽ vài hình nữa nhưng có Pets thì chỉ có tấm này thôi . Để từ từ mình cố vẽ thêm ảnh về Pets . :143164lsmokingg:

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
hí hí :143164lsmokingg: bạn có chơi dragonica à :157:

Kiroka

@marshies_ilhsm : Bạn cũng chơi Dragonica sao ? :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Oh yeah , ở đây có đồng môn rồi .

@BlackAngel : :em xin_em xin: Thanks bạn , mình cũng có vẽ truyện tranh đó . Nhưng truyện về game Dragonica mà mình đang chơi cơ .
( đọc cột bên trái rồi mới đọc cột bên phải nha )

:em xin_em xin: Enjoy ~ .

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :em xin_em xin: :em xin_em xin: tớ chơi realm 2 á, bạn chơi realm nào :keke_hehe:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
wow, truyện vui ghê, hì hì, kỉokka vẽ tranh đẹp lắm nhưng lời thoại thì hơi khó đọc nghen :khoc_nhung_ko_chiu_thua: đừng ghi nhìu quá, nếu ghi nhìu thì chia câu ra làm nhiều khung hơn cho dễ đọc, như truyện cuối cùng dễ đọc đó, cố gắng hơn nha :em xin_em xin:

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
đẹp quá bạn ơi :143163ljogging:,cố gắng phát huy nhé.Mình cũng là fan của manga,mà mình thì chỉ thích mấy truyện đấm đá như GTO,hoặc oneshot thui hihhi

marshies_ilhsm

T.Viên Năng Động
á á á á
bác này vừa win cái event Họa Sĩ Tài Ba của dra đây mà :143163ljogging: :D
hâm mộ quá đi mất :)

Kiroka

@marshies_ilhsm : Ý !! Ki cũng chơi Realm 2 nè ! nhưng dạo này bận quá không chơi được ( đang thử làm truyện chữ về Dragonica có tranh minh họa + mới nuôi một bé cún Nhật quậy ơi là quậy ) .

@milkchocolate : hì hì , thanks bạn nha . Ki có post 2 truyện đầu trong forum game mình đang chơi , mấy bạn bên ấy nói y như bạn vậy nên Ki rút kinh nghiệm vẽ truyện thứ 3 đó :Onion13: ( thật ra trước khi post câu chuyện thứ 2 trong đây , về cô bé thuật gia ấy , mình đã phải xóa rất nhiều lời thoại ... :D )

Cám ơn mọi người nhiều !!

Ki up thêm 2 trong 3 tấm hình Ki đoạt giải :143163ljogging:

( tấm này vẽ phần áo không được mềm lắm do Ki làm biếng , bôi tới bôi lui mệt quá nên vẽ đại luôn không thèm sửa nữa + ham hố muốn làm người đầu tiên post ảnh . :) )

( tấm này là ảnh tiếp theo của bức có mấy con Pets đó . Bức Pets là vẽ một cặp đang trong giai đoạn hẹn hò còn tấm này vẽ cặp đó khi trở thành người lớn và làm đám cưới ) :hi:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
bạn vẽ đẹp quá, ngưỡng mộ :) :em xin_em xin: :th_haha_hammer: :icon027:

polk_lqd

YTC Developer
ôi a vẽ đẹp quá :juuuu: :juuuu: , ngưỡng mộ a ghê

mangaka

YTC Developer
tớ có rất nhìu tranh nhưng mà lười scan mà cũng ko biết up... mày mò thì mệt hixhix