• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ai rành về chó cho hỏi Chú chó này là chó gì vậy ? Khó phân biệt quá

rooney99

YTC Developer
Tình hình là thằng bạn được tặng 1 con mà mình nhìn cũng chịu thua, chỉ biết phân biệt BK, Husky, Alaska,... Còn mấy con lai mình ko biết nữa. Theo mình nghĩ con này là Nhật lai gì á
Hình đây các bạn. Ai biết thì giúp mình nha - đừng ngần ngại TK trước nha
Bé nó mấy tháng rồi, Thân hình nhìn tròn lắm, lông xù ra

RickyNguyen89

YTC Developer
Chào bạn, trên thế giới có rất rât nhiều giống chó có vẻ ngoài giống chó của bạn.
VD: Bolonka Zwetna - Nga

nhưng mình ko nghĩ bé cún của bạn xuất xứ từ những nơi xa xôi như vậy, theo mình có thể bé lai chó Nhật thôi, mõm chó Nhật ko to như vậy đâu

rooney99

YTC Developer
RickyNguyen89 said:
Chào bạn, trên thế giới có rất rât nhiều giống chó có vẻ ngoài giống chó của bạn.
VD: Bolonka Zwetna - Nga

nhưng mình ko nghĩ bé cún của bạn xuất xứ từ những nơi xa xôi như vậy, theo mình có thể bé lai chó Nhật thôi, mõm chó Nhật ko to như vậy đâu
mình tk bạn rất nhiều. Nhìn thấy giống này cũng giống con kún ở nhà thằng bạn. Nó nói con kún này là có người bên Đài Loan cho á. Nên mình cũng chả biết nên lên đây hỏi dùm nó. TK bạn rất nhiều nha. Có ai biết nữa thì cmt dùm mình nha !

binlun.smile9x

• Bin bướng bĩnh
- Loại chó này lớn nó khôn lắm đấy lúc trước có nui rồi :gongxi-1: