• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

AI giỏi về bệnh của mèo giúp mình gấp cái T_T !

tình hình là cách đây 3 hum mình cho các 3 bé mèo con của mèo mẹ ( sinh được tầm 2-3 tuần rồi mới dám cho ) thì hum nay tự nhiên phát hiện vú của mèo mẹ có triệu chứng là bị " cứng " ở vú của nó ( lúc trước khi cho em ko thấy bị vậy ) ????? 6 vú nó " cứng " thành 1 mảng giống như tấm tôn ý ........:-ss T_T ( em chỉ sờ nhẹ ko dám làm gì cả ) ai giúp mình lẹ với ....:(( nó có nguy hiểm ko các pác ơi :(
p/s em sẽ up ảnh nó sau vì đt bị virut T_T chưa up được mong anh/chị thông cảm cho em >___

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Bạn có thể miêu tả cụ thể hơn 1 chút được không???Mà sao mèo con mới được 2-3 tuần mà bạn cho tách mẹ sớm thế.Mèo nhà mình gần 3 tháng mình mới bắt về đấy,mình nghĩ khoảng tầm 2 tháng thì mèo con mới đủ cứng cáp,học được những kĩ năng cần thiết từ mèo mẹ như săn mồi,vệ sinh cá nhân...và có thể tự chăm sóc bản thân.

hoangchungvet

YTC Developer
Nếu mèo mẹ vẫn ăn uống bình thường thì không có gì đáng ngại đâu bạn.

Tình hình hiện tại mèo mẹ nhà tớ , về vú của nó đã trở lại bt` rồi ^^ :x:x:x , thx các bác đã góp ý + an ủi tớ :33: , mm tớ có nói : "chắc tại ko có con nó bú nên vú nó như thế đấy đừng lo " lúc đó mình ko tin và bất an quá nên hỏi ý kiến các bác :sadcorner:
p/s : cám ơn các bác nhìu ^^~