• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ai cho mình hỏi hams này là hams j giá nhiêu vậy

chuyenbanruavang

T.Viên Năng Động
mình có 2 pé hams mà không biết loại gì giá sao hết ai biết chỉ mình với , mình mua 2 bé giá 400k ak , giá đó đúng không tại mình không rành về hams

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
chết chưa. bị nó cho làm con lừa rồi. Thôi đừng bùn nữa. Mất thứ này có thứ khác. Gắng chăm sóc cho mấy em nó béo tốt nha

chuyenbanruavang

T.Viên Năng Động
ơh :le_luoi: chưa thấy thứ khác mà thấy tan nát ùi , chỉ cần biết được chủ 2 con hams này , tui luộc nó chín luôn quá :khoc_nhung_ko_chiu_thua: ước j nó đọc được bài này thấy 2 con nhím của nó , nó cho tui sdt thì hay biết mấy :gongxi-1:

nutac1412

YTC Developer
Theo mình thì hình như là ww trắng sọc vàng(120k/1 pé) và còn con trên sọc đen trên lưng là ww trắng sọc đen (70k / 1 pé ) ,nhưng nhìn nó cũng khá giống ww dillute (100k /1 pé) . Bạn bị hố nặng rồi @@

YumieTaiTai

abino giá tứ 60k tới 120k là cùng ..em nghĩ chị bị lừa rồi!!
nhưng ráng chăm sóc mấy pé tốt chị ha ..mấy pé không có tội
chỉ bị mấy bà bán lợi dụng kiếm tiền thôi T-T
hix ~

monok204

T.Viên Năng Động
Theo mình thì hình như là ww trắng sọc vàng(120k/1 pé) và còn con trên sọc đen trên lưng là ww trắng sọc đen (70k / 1 pé ) ,nhưng nhìn nó cũng khá giống ww dillute (100k /1 pé) . Bạn bị hố nặng rồi @@

2 bé là như bạn này nói đúng đó. còn những bạn khác spam ko đó. ai biết thì nói chứ đừng spam vậy

tyty1811

YTC Developer
Hams h mình chưa thấy con nào quá 200k hết =="

Pạn nói zầy là chứng tỏ pạn k hỉu nhìu về hams r, hiện tại robo platium giá sàn của pé đã là 350k r đó nha pạn

khiconquay

dilute là thuộc dòng camp nha bạn.nói nhầm là chết ng` ta đó
pé màu vàng mắt đen là bông lan đó chứ k phải trắng sọc vàng nha . tsv là mắt đỏ
ngoài shop cặp đó giá cao nhất chỉ có 300k trở xuống thoy

hoanghoalong

YTC Developer
dilute là thuộc dòng camp nha bạn.nói nhầm là chết ng` ta đó
pé màu vàng mắt đen là bông lan đó chứ k phải trắng sọc vàng nha . tsv là mắt đỏ
ngoài shop cặp đó giá cao nhất chỉ có 300k trở xuống thoy

Nếu như nó vàng đều mắt đen là bông lan.Nhưng nó trắng nhiều hơn vàng là sọc vàng.Có điều hình pé ham đó chụp rõ tí sẽ biết.