• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

ai cho hỏi giống mèo của em nó là mèo gì vậy?

anhvu2889

T.Viên Năng Động
binbon said:
Chuẩn này...nhưng gen Anh có vẻ trội hơn

Vs Vũ cho hỏi bé chinsu kia vũ mới bắt nhà a Hà đúng ko ??, nếu đúng thì cùng chung AE đó nghe :))
Uh đúng rồi bạn. Vậy chắc bạn là chủ con Zen nhỉ :D. Chinsu hiện tại đang bị nhốt vào chuồng để tập cho đi vệ sinh thau cát rồi :D

alice.4387 said:
Trời đất ưi!!!:)cái mặt nó kìa,cho kiss cái nha b.
bạn cứ tự nhiên ^^ nhưng mà thông báo trước là em nó đanh đá lắm :ngoi_xom:
nuôi từ lúc 1 tháng tuổi mà đến h vẫn k bế em nó đc quá 2 phút đổ lại... :sadcorner:
thấy tay mình thò ra cái là cứ như chó vớ đc xương ý :lac_dau:

Thonthon

Diamond Member
Cảnh báo các bạn không tranh cãi gây nhiễu topic nhé.............Ai cũng có ý kiến riêng nên để bạn chủ pic tự lựa chọn câu trả lời,không cãi nhau bằng nững ngôn từ thiếu văn hoá nha........Có ý kiến hay bức xúc gì lập riêng 1 topic ở phòng kỷ luật khiếu nại,các mod sẽ giải quyết ..............................

alice.4387

T.Viên Năng Động
Mod ơi đâu có thấy ai cãi nhau đâu.chỉ là thấy be nó xinh ngất ngây thôi nèk.:)) tánh nết nó giống con bông nhà mình hồi xưa,thấy thò tay là chụp và cạp.

trang luta

thaotuantb said:
nuôi được 7 tháng rồi mà vẫn chưa biết giống chính xác của em nó là gì....ai biết bảo hộ mình với ^^ tks!
giống y xì mèo nhà mình. lúc mới mua ng ta cũng kêu là mèo nga. mèo nhà mình cũng mắt nâu giống em này