• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Ai biết giúp mình với :((

nguyenhuongtq

Chó con nhà mình mới đẻ, cũng đã ăn cháo được rồi, từ khi đẻ ra đã yếu rồi nhưng từ hôm bị ngấm nước mưa, nó ốm hẳn, không ăn uống được (mẹ mình bảo có lẽ là viêm phổi) nên đã gọi bác sĩ đến tiêm thuốc, đến hôm nay là hôm thứ 3 tiêm rồi, mà chả hiểu sao nó không thở được, mũi tịt, phải thở bằng mồm mà mồm thì cứ
có bọt trắng trắng ý, không ăn được cũng không uống nước được, thỉnh thoảng cứ khạc khạc cổ nhưng k hiểu tại sao nó lại thế, k biết có gì vướng trong cổnó k nữa T.T mình mẹ rất lo chỉ sợ nó k sống được :((. Ai biết căn bệnhnày xin hãy chỉ mình phải làm thế nào. Cảm ơn nhiều!!!!!!!!!!!

Gau.iu

Member
Pé của bạn bị viêm phổi nặng rồi :( Chó con mình phải để mắt dữ lắm. Pé mình cũng đang bị nè nhưng may là mìh phát hiện sớm đưa đi bs ngay mà mình còn phải mất ăn mất ngủ để canh chừng nó nữa nên vẫn đang ổn bạn ah..theo dõi chích thuốc mấy ngày là khỏe thôi. Chia buồn cùng bạn :(

Bé Ken Naive

Thành Viên Đẹp Trai
Pé của bạn bị viêm phổi nặng rồi :( Chó con mình phải để mắt dữ lắm. Pé mình cũng đang bị nè nhưng may là mìh phát hiện sớm đưa đi bs ngay mà mình còn phải mất ăn mất ngủ để canh chừng nó nữa nên vẫn đang ổn bạn ah..theo dõi chích thuốc mấy ngày là khỏe thôi. Chia buồn cùng bạn :(

^^! ... cún nhà Gấu sao rồi ... .khỏe chưa

Gau.iu

Member
^^! ... cún nhà Gấu sao rồi ... .khỏe chưa

Gấu của mình vẫn khoẻ dù đang bệnh, nhưng ghét 1 cái là chích liên tục 3 ngày rồi mà e nó cứ còn ho với sổ mũi hoài ah. Mình bực quá mai mình chuyển cho nó qua Bs Khánh xem sao.

Bé Ken Naive

Thành Viên Đẹp Trai
Gấu của mình vẫn khoẻ dù đang bệnh, nhưng ghét 1 cái là chích liên tục 3 ngày rồi mà e nó cứ còn ho với sổ mũi hoài ah. Mình bực quá mai mình chuyển cho nó qua Bs Khánh xem sao.

cố lên cố lên ... :D ... chúc pé sớm phẻ !!!