• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

AD cho mình hỏi chút

Status
Không mở trả lời sau này.

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
xin chào!
mình lập topic này mún hỏi ad chút sao nick mình bị trong (tình trạng cảnh cáo) vậy mình lập nick nữa để xem thế nào mà cũng bị trong (tình trạng cảnh cáo)
kính mong ad cho mình biết lí do vì sao nhé tại mình cũng buôn bán pets mà mình sợ bi ảnh hưởng đến uy tín của mình
xin chân tành cảm ơn!

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Chào bạn, Khi mình tìm hiểu thì biết là bạn bị Mod Hanhjen cảnh cáo. Lý di không được nêu ra.
View attachment 25360
Mình sẽ pm cho hanhjen vao để giải thích thắc mắc của bạn!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mức cảnh cáo đã được set ở thời gian quá lâu so với hiện tại nên có thể Hanhjen sẽ không trả lời câu hỏi của bạn được. Diễn đàn sau khi upgrade lên phiên bản mới xuất hiện một số lỗi và sẽ khắc phục. Hiện tại bạn xóa hết cache & cookie của diễn đàn đi là sẽ post bài được bình thường.

Nếu cần hỗ trợ gì cụ thể hơn bạn hãy nêu chi tiết hơn.

Thân.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Nếu bạn nói đến dòng chữ mình đánh dấu trong hình thì bạn yên tâm, nick nào cũng có dòng chữ này, ko phải bị cảnh cáo mới có đâu. Khi nào bị cảnh cáo thật sự thì sẽ có thêm vài dòng thông tin trong mục đó. Bạn cũng có thể click vào dòng chữ đó để xem đấy.

View attachment 25456

Còn lỗi do Mod hanhjen cảnh cáo bạn là do bạn không ghi tên địa phương vào đầu title trong bài viết vào ngày 21-01-2012.

View attachment 25457

258258

Chô chủ nhỏ tại Cat 258
Chào bạn, Khi mình tìm hiểu thì biết là bạn bị Mod Hanhjen cảnh cáo. Lý di không được nêu ra.
View attachment 25360
Mình sẽ pm cho hanhjen vao để giải thích thắc mắc của bạn!
Mức cảnh cáo đã được set ở thời gian quá lâu so với hiện tại nên có thể Hanhjen sẽ không trả lời câu hỏi của bạn được. Diễn đàn sau khi upgrade lên phiên bản mới xuất hiện một số lỗi và sẽ khắc phục. Hiện tại bạn xóa hết cache & cookie của diễn đàn đi là sẽ post bài được bình thường.

Nếu cần hỗ trợ gì cụ thể hơn bạn hãy nêu chi tiết hơn.

Thân.

Nếu bạn nói đến dòng chữ mình đánh dấu trong hình thì bạn yên tâm, nick nào cũng có dòng chữ này, ko phải bị cảnh cáo mới có đâu. Khi nào bị cảnh cáo thật sự thì sẽ có thêm vài dòng thông tin trong mục đó. Bạn cũng có thể click vào dòng chữ đó để xem đấy.

View attachment 25456

Còn lỗi do Mod hanhjen cảnh cáo bạn là do bạn không ghi tên địa phương vào đầu title trong bài viết vào ngày 21-01-2012.

View attachment 25457

vậy mình cảm ơn các bạn các bạn có thể đóng topic này lại được rồi!
Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.